Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

Con này làm gì có cửa a A7 nhìn.

Sống trên đời bao nhiêu năm, chưa bao giờ thấy hiện tượng này:
Truyền thông hùa vào chỉ đích danh mã cố phiếu nào đó và nói là “lùa gà”. Thông thường các bài viết chỉ nói sự kiện chung chung, nhận định thị trường chung chung chứ không bao giờ họ dìm đích danh một mã cổ phiếu nào. Vậy mà giờ cắn không từ thủ đoạn nào… Lúc nào cũng lấy danh nghĩa là “cảnh báo”…

image

Oẳng cờ hó nhìu lên con; ròi lên bàn thờ cả dòng họ vì có thằng ngu như mày​:rofl::rofl::rofl: nhớ chỉ chỗ mồ mã để tao tới đào lên xem độ ngu của mày

ui, chú là nhất thiên hạ, chúc mừng nhé :grin:

Room này còn trống thành viên nữa không ạ thầy A7, thầy cho e xin 1 chân vào room học hỏi thầy và ae đệ tử theo A7 lâu năm với ạ

Lỗ nhìu lắm; cỡ lỗ lờ má mi á;:rofl::rofl: x2 tk mà kêu lỗ; đó giờ chưa có cảm giác x2 pải ko; nên ngu đần đâu có tin; oẳng nhìu lên con

A7 chuyên đi úp bô, nhưng là bô vàng, bô kim cương lên đầu ae thôi

Chúc mừng bác nha . Mua đáy bán đỉnh

Lần đầu tiên trong lịch sử ck, Quỹ Tây, chủ tịch công ty ck. Media , báo đài…tập trung cắn xé 1 cá nhân vì ông ta đầu tư nhân cả nghìn lần tk và dạy ra nhiều thằng quá khôn khiến công ty ck đéo lùa nổi. Tương lai có thể còn bị thâu tóm bởi đệ tử của ông này.
Kkkk

101 Likes

Kbc rất tiềm năng, chờ a7 public

Chúc mừng bác thức thời! Qua Tết lại lồi mồm nữa.

1 Likes

Không hạ được ông đó,bọn nó chết đói hay sao sư phụ? :laughing:

2 Likes

Chết chắc

17 Likes

0966393436 đây là sđt của tao, mày alo tao đi, tao chỉ cho mày cách làm người nhé @zerosum , chứ làm chim lợi thúi hoắc à, Mày là thằng xe ôm đứng bắt khách ở Ngã Tư An Sương đúng không?

5 Likes

Thằng ý đệ tử CL Trung Phạm đó; cách Cl hệt Trung pHạm

1 Likes

2022 của đất.chấp gì bọn Chim. :laughing:

1 Likes

ồ, chơi luôn à, em nhát lắm, sao dám chọi, mấy thằng thua lỗ nó nguy hiểm lắm, mà đâu cần uýnh nhau, đang nát bị dập chym mà ko đau à, khí phách đấy, thanh niên cứng đấy

Đu Ceo 2x Dig 5x đang ngồi run sợ đây;:rofl::rofl::rofl: run vì tương lai ko bít kiếm chim lợn óc bã đậu như mày được ko để bốc mã lên tẩn xog hoả táng rải lên phân cờ hó:rofl::rofl:

1 Likes

Tài sàn mày chưa đc góc của A7 nhé. Nhảy cẩu thì chỉ có mỗi mày biết nhảy thôi

chơi thua quạu à? mang tiền cho anh là việc thông minh mà… khen đấy