Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

Ra tết DIG về đỉnh cũ 3 chữ số CEO cũng về đỉnh cũ 100

2 Likes

500k hất ngược,ai thích ra cho ít hàng.khâm thử. :laughing:

1 Likes

Ko xanh cỏ thì cũng dặt dẹo hết rồi chú ạ. Kk

3 Likes

Mất kì vọng nó sút sạch banh,blue đó. :laughing:

Sao qạu được con; còn non lắm; vì đối với bọn chim lợn như mày việc j pải lịch sự; chửi thế còn nhẹ; chửi nhìu chưa chak khôn ra nên chửi nhiu đó thôi

1 Likes

Dữ mồm ăn tiền lời anh.lồi mồm,rách mép đó kkk. :laughing:

1 Likes

Qua năm A7 thâu tóm công Ck cho anh em theo , công ty Ck lại không có gì để húp kkk

4 Likes

Càng giảm càng tốt, ta lại càng mua đc tài sản tốt với giá rẻ mạt. Trong ngắn hạn thì ko có cơ hội nào tốt hơn thời điểm này. Xúc tất tay ko cần nghĩ. Kk

1 Likes

Cứng hay mềm nó nằm ở cái tầm của người nhận định. Cứng của chú mày nhưng mềm nuột trong tay người khác; Thua hay lãi cũng nằm ở chủ tài khoản.
Tất cả lời nói của chú em mầy ở trên đều LÀ VÕ ĐOÁN VÀ SUY DIỄN từ cái não óc ếch thôi.
Đừng lấy túi tiền của mình ra đo túi tiền của người khác, cái lý lẽ rỗng tuếch của chú mầy cũng vậy.
Anh không thèm chấp chú mày đâu.

Mua cổ thép và chết trong lò luyện thép

Thắt cổ làng nước ơi!!!

1 Likes

bọn tỏ ra nguy hiểm là chết dần chết mòn ạ, e cứ theo thầy A7 nằm luôn vào rốn tiền vũ trụ cho lành kệ mie bọn chiên trứng CL rồi media nói cái gì thì nói kkkk

Tối nay thầy có live stream lại không thầy. Mai giảm nữa em đi 40% luôn :sob:

Chỉ có A7 mới đưa đc anh em đến với tự chủ tài chính thôi. Chấp chiên gia, chim lợn, media…

dạ thưa thầy A7 theo thống kê từ UBCK thì sau 7 năm đến 99,99% là sml thầy ạ kkkkkk

3 Likes

Cám ơn thầy. Vì nhờ có sự hào sảng của Thày mà em F0 ko phải nộp tiền phí ngu cho Công ty chứng khoán

Em nên nghỉ đừng đầu tư CK mưa. Hôm A7 livetream Công Tuyền, Thây A7 đã nói rồi

1 Likes

Đỵt con mẹ thằng VDSC khuyến cáo bà con ntn có phải giết người không dao không ae?

Tẩy con mẹ chạy bọn Rồng Việt đi!!!

12 Likes

Hnay chứng nó vẫn cố hạ bệ sư phụ nắn tiền vào bank
Chết thảm

kkkk e rất tin vào tương lai mà thầy chỉ ra đến lúc đệ tử của thầy A7 mạnh rồi thì giữa 2 bên thì cũng chưa biết tn đâu kkkk

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: kg hạ đc là sml nhé đại ca haha

1 Likes