Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

Chúng nó toàn chết sml thầy ạ. Ai cứ cho rằng A7 đi lùa gà úp bô nếu biết quay đầu học hỏi thì còn sống và sống tốt sống khoẻ, chứ ko biết thay đổi thì nhục như cờ hó. Nghèo rớt mồng tơi

Tự doanh xả bank, mai các bác ôm bds chặt không sẽ bị cướp đấy.

3 Likes

A7 muôn năm

Mày có dám lên bàn thờ con mẹ mày bảo nó đọ tk với bọn bị A7 úp bô ko con ?? Mày thua kém chúng nó ỉa mõm con mẹ mày. Thế cho bớt sủa bậy.

30 Likes

bọn bố đang đợi nhặt xác mày vì ôm bank thép đây kkkk

3 Likes

Okey! A8 khuyên múc BWE siêu sóng :two_hearts:

Góc lượm lặt, một bác bị thanh niên chê đu đỉnh L14 từ 2018. Giờ này còn thì ít cũng x20 rồi.

6 Likes

Chắc ổng full margin HPG đau lắm, giờ đi cắn càn bác à

1 Likes

Anh đó chưa biết chữ kì vọng.nói thêm vô ích.đầu anh đó giống hưng lùn. :laughing:

3 Likes

Thiên thời cản sao được , các bố media chán đi , nhà đầu tư giờ thông minh rồi và có thầy A7 hỗ trợ kiến thức tầm nhìn - chấp tất các thể loại Media. Tôi cầm cp BDS 2 năm kiểu gì cũng giàu!!!

3 Likes

cứ con nào mà tụi nó khen ngon là tụi nó xả luôn. kaka

kkk cho chết cmn đi bác ạ kkkkkk

1 Likes

Tải lên: 5B928A91-9F57-40EB-BF69-A9FBA29CF773.png…
Mai lại đua CE thôi

1 Likes
2 Likes

Lấy nick thật ra nói chuyện, cứ núp núp sau bàn phím rồi sũa. Quay về cái máng lợn: bank, chứng, thép mau. Chỗ anh em cha chú nói chuyện BĐS, cứ xen xen vào.

Vốn 150 triệu đangđầu tư cổ đất 2 năm sau có giàu dc ko các ae

1 Likes

Chúng nó kéo để cho ae ăn bô đấy biết chưa.

gửi bọn CL cờ hó nhé, thầy A7 mua thì kg bao giờ CL mà các cổ thầy có bán thì người đến sau vẫn còn hưởng sái hưởng lộc của thầy, nên chúng mày toàn bọn trẻ ranh mồm hôi sữa răng sữa có khi vẫn còn chưa thay thì im cmn a lô đi nhé. chúng mày chưa đủ tầm đâu.

2 Likes

Tầm A7 vũ cmn trụ dồi, bọn chim lợn tuổi giề.

“Cống rãnh mà đòi sóng sánh với đại dương. Kênh mương mà dám xem thường biển cả”

1 Likes