Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

Bô úp vào mả tổ mày hả con ơi. Súc sinh ngu con mẹ mày nay lại thả mày lên đây cắn các bố mày ah con. kkk

Hạ làm sao được, A7 có thiên thời chống lưng, đội đó chỉ chơi bẩn được dăm bữa nửa tháng thôi, chính đội đó làm bẩn cả thị trường.

1 Likes

Thầy chết chưa ạ

Anh có bị giảm vậy không?

Trên đường mình đi mà có những con ■■■ sửa mình mà cứ dừng lại ném nó sẽ đến đích lâu hơn, nên cứ kệ nó cụ ah sủa chán mỏi mõm lại thôi ý mà.

Em đọc media toàn thấy tụi nó dìm Thầy, các thế lực đang muốn dìm Thầy, em vốn ít tụi nó dìm Thầy em lại nhanh trí hốt sàn DRH. Cũng được kha khá rồi Thầy !

Hôm nay đè sàn con CEO mà tụi bây yếu quá đè không nổi, CEO khoẻ quá. Lêu…lêu….

4 Likes

Em đợt vừa rồi đu đỉnh DiG 120 CEO 100 có thể coi là quân tiên phong trong Đợt cam go này quyết theo đại tướng quân A7 chiếm đất giữ thành ko để tổn hao bình tốt kể cả trong trường hợp xấu nhất thị trường theo chiều hướng xấu chấp nhận ăn tết ở đảo ra tết lại vào bờ Kk.

7 Likes

TTCK là thế, các thế lực sẽ cùng tranh tài, ai tỉnh táo người đó sẽ thắng cuộc. Giá cả luôn xoay quanh giá trị, nhưng tư bản ảo là cuộc chơi. Chỉ có một số ít sẽ thắng cuộc, còn lại là hành động theo truyền thông và nhà tạo lập, không khác gì công phá vào Đồi Capitol ủng hộ Trump.

1 Likes

Các nhỏ lẻ vào sau chỉ có chết thôi, chỉ có A7 và nhóm đệ tử thân tín mua từ giá rẻ là giàu thôi,

Đây mới đúng là Chim lợn phải gọi bằng cụ này.
Hahaha… đọc cái lời khuyên chân tềnh nản đếu chịu được.
Không biết @Upbo đang vào ttck theo FA hay TA hay cả FA kết hợp TA mà lời khuyên chân tềnh nghe giống như xúi trẻ ăn c.ư.t’ gà vậy cha?
Tui là tui nghi ngờ trẻ không học, lớn lên vô tình trượt chân vào ttck quá.
:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Hôm nay BĐS đỏ thì CL bắt đầu bay rợp trời :)))))

7 Likes

Quác Quác Quác…CEO DIG L14
“Ăn một cổ, trả cục vàng…
May túi 3 gang, mang đi mà đựng”
___ CHIM THẦN___

1 Likes

thằng lol này vừa bảo rút hết về ăn tết xong , dkm thằng đa nhân cách

Nhìn có vẻ khôn mà phát biểu thấy giống não bò. Kkk. Kêu bê bê một tiếng t nghe xem giống ko nào. Kkk

A7 vạn tuế

“Hết thảy mệnh trời đã định trước
Rồng ẩn trong bùn cất cánh bay.”

1 Likes

A7 A8 full all BWE :100: :100: :100: :100: :100:

SCR quá ngon, đang có nhóm gom mạnh

1 Likes

Sở trường của ổng là gây lú mà