PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

Như này thì Pro đã mua PAC từ hôm thứ 6 tuần trước chứ 12/7 mà

2 Likes

E chờ đỏ để mua mà k có rồi. Hqua bác chủ mua ATC đẹp quá.

1 Likes

Quý 02/2024 Doanh thu của PAC đạt tỷ lục hơn 1.000 tỷ nhiều nhất từ khi lên sàn đến nay cho thấy việc phát huy việc:

Thực hiện Cuộc vận động Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam được Bộ Chính trị phát động từ năm 2009, nhiều năm qua, Đảng uỷ Khối Doanh nghiệp Trung ương đã triển khai vận động các doanh nghiệp trong Đảng uỷ khối ưu tiên sử dụng hàng hoá, dịch vụ của nhau. Đây cũng là hoạt động nhằm hiện thực hoa chủ trương thực hiện hợp tác chặt chẽ giữa các đơn vị thuộc Uỷ ban quản lý vốn nhà nước tại doanh nghiệp. Từ đó, góp phần hỗ trợ, thúc đẩy hoạt động sản xuất kinh doanh của doanh nghiệp trong khối, góp phần phát triển kinh tế xã hội của đất nước.

Ngoài việc các Đơn vị trong Tập đoàn Hóa chất Việt Nam sử dụng hàng hoá, dịch vụ của nhau nói chung để cùng phát triển (trong đó sản phẩm nói riêng có sản phẩm Pin Ắc quy của PAC); còn có cả các Tập đoàn, Tổng Công ty thuộc Đảng uỷ Khối Doanh nghiệp Trung ương cùng tham gia đã dần phát huy tác dụng… tạo nên Doanh thu bền vững giữa các Đơn vị có tham gia, trong đó có của PAC …;

Còn với việc …(Lãnh đạo PAC cũng lưu ý mỗi chiếc xe hơi điện đều có một ắc quy chì acid và hiện Công ty đã cung cấp 100% ắc quy chì acid cho xe điện VinFast)… có lẽ từ Quý 03/2024 trở đi mới phát huy ngày càng một lớn mạnh…về Doanh thu, cũng như lợi nhuận của PAC

3 Likes

Ắc quy Ô tô và Xe máy thường chạy trên dưới 3 năm là phải thay định kỳ…Hiện nay hầu hết các Đơn vị và Người Lao động được tuyên truyền về sản phẩm của các Đơn vị trong Khối… để lựa chọn dùng sản phẩm của nhau tạo động lực cùng phát triển bền vững…

=>Bác nào tinh ý hỏi Lái xe của Tập đoàn HCVN và Lái xe của các Đơn vị thành viên là xe ô tô hay các thiết bị của Công ty liên quan đến Ắc quy khi thay Ắc quy theo định kỳ thì thay loại Ắc quy của hãng nào thì biết ngay và luôn …

2 Likes

PAC … cứ chờ xem trong Quý 03/2024 này.

2 Likes

Kính nhờ bạn @SuperModerator mở giúp mình thêm Píc về STB này trước đó đã nhờ bạn tạm khóa để anh em cùng giao lưu, chia sẻ thông tin nhịp tới ngoài cổ phiếu PAC tiềm năng này

Trân trọng cám ơn bạn nhé.

2 Likes

Mod đã mở topic theo yêu cầu bạn nhé.

3 Likes

Cám ơn Mod @SuperModerator nhiều nhé

4 Likes

Các cổ phiếu ngành sản xuất hàng tiêu dùng thiết yếu của họ nhà Vinachem sẽ tăng tốc mạnh trong quý 3 và quý 4/2024; hôm nay Lix bắt đầu cũng đã thể hiện tím ce cứng….

1 Likes

hy vọng chạy lại đc ad ạ

1 Likes

Lix vừa mới chốt chia xong cổ tức bằng tiền và chi cổ phiếu tăng vốn khủng mà vẫn chạy ầm ầm lại gần đuổi kịp Pac rồi…. Cớ sao Pac vẫn đứng im lại là chuyện lạ….

3 Likes

Chờ canh thêm không có nhỉ ?

2 Likes

hôm nay vào hàng cùng ae rồi nhé

2 Likes

Bác canh vợt nhẹ nhàng để tớ cùng lượm nhé.
Đây sẽ là một trong số mã cổ phiếu cơ bản tốt để phòng thủ chủ lực của tớ ở Quý 03 và 04/2024, sau khi đã thực hiện hoá bớt lợi nhuận của một số mã đã tăng mặnh, có lợi nhuận cao ở Quý 02/2024 vừa qua.

1 Likes

Ko có Bác ah. Sáng e đặt giá cần mua mà ko về. Hôm qua e nhặt cũng gần đủ rồi. Đỏ thì nhặt thêm còn ko thì thôi. Coi như còn lại 1 lượng tiền dự trữ.

2 Likes

Chiều nay tôi cũng tạt qua làm cái Ắc quy xe ô tô ủng hộ thêm cho cổ đông PAC đây bác. Trước cũng thay cách nay hơn 3 năm rồi thấy dùng cũng rất tốt.

2 Likes

bác h hot quá, đeo bám nhiều dễ nặng mông và dễ bị…., nick cô cô là ví dụ;)

1 Likes

Giờ e cũng chỉ ngồi chờ bất thình lình tím và đc kéo tím nhiều phiên như khoảng hơn 2th trước thì đẹp.

Xanh xíu Bác tạt qua mua đủ ắcquy về dùng. Tím là đủ bộ bánh xe/đủ nốt phần còn thiếu của chiếc oto bác đang cần đổi.

1 Likes

Đúng thật Bác ạ. Pac này e thấy có lúc phải 60-70ng đang xem. Còn các cổ trc ít có khoảng 20-30ng xem thôi thì cổ lên vù vù. Đông cái là lại ẻo rồi. Chắc từ hôm nay vào nhịp kéo bù rồi.

1 Likes