PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

=>PAC gần như đi ngang lấy đà cả gần tuần nay …. Giảm từ 55.x về vùng giá hiện nay….

=>Quan sát thêm xem thế nào ?

2 Likes

DN nhà nc bây giờ ko cần lo về độ minh bạch bác. Ko minh bạch lên đồn ngay kkk

1 Likes

Chủ tịch HĐQT của Công ty PAC vào trang Vina chem thấy Uy sờ tín…. thật… - Phó Tổng giám đốc Tập đoàn….

2 Likes

Các bác cho em hỏi nội dung chia 1:1 được đề cập ở văn bản nào ạ, em cảm ơn

Chỉ sau đúng có hơn 01 tuần…… quả là ấn tượng…. như đã chia sẻ bên Píc về DDV…

Với DDV nói riêng và dòng cổ Phân bón quan tâm có nắm giữ là BFC ; LAS đã tạm yên tâm với lợi nhuận tăng bứt phá trên dưới 20% trong thời gian ngắn từ thời điểm quan sát để canh nhặt đến nay…… Với những gì DDV ; BFC và LAS đã thể hiện từ đầu tuần đến nay BFC và LAS làm 2 cây Ce; DDV tăng hớn 10% chỉ trong 2 phiên … có lúc trong phiên tăng hơn 10%….……(Thời điểm này đã có thể yên tâm để cho két khoá lại BFC ; LAS và DDV) ….để tập chung quan sát thêm cổ PAC và một số cổ khác nhịp tới……

2 Likes

Ra đường giờ nhìn toàn thấy xe máy và xe ô tô điện VinFast chạy đầy đường…không những thế Vinfast còn đã và đang đẩy mạnh SX trong nước và ở nước ngoài như Mỹ….và các nước lớn đông dân trên Thế giới…… Trong đầu lại liên tưởng đến cổ phiếu PAC ……

Mỗi cơ sở ở Ấn Độ và Indonesia dự kiến sẽ có công suất hàng năm khoảng 50.000 xe cho giai đoạn 1, với tiềm năng tăng lên tới 300.000 xe mỗi năm tùy thuộc vào nhu cầu thị trường.

2 Likes

Đúng là vậy……cung cấp cho toàn các hãng khủng, uy sờ tín……

1 Likes

Ai đào ra PAC chất lừ

1 Likes

Cứ quan sát và tìm hiểu sâu…sâu hơn nữa…PAC không chỉ cung cấp sản phẩm cho các hãng Ô tô và Xe máy lớn thương hiệu đã được khẳng định trên toàn cầu…. Mà còn cung cấp sản phẩm cho cả ….

=>Công ty chuyên sản xuất pin, ắc quy, bao gồm các loại Pin Carbon kẽm thông dụng và các loại ắc quy cho nhiều mục đích sử dụng như: Ắc quy khởi động dùng cho xe ô tô, xe máy, tàu thuyền; Ắc quy dân dụng dùng thắp sáng, xe điện và Ắc quy công nghiệp các loại….

2 Likes

Pac đoạn này cũng ít a,e để ý…

1 Likes

Tôi tôn trọng phong cách nhảy nhót của cụ nhưng quả thực năm nay dòng hoá chất phân bón là sóng thần, cụ cứ cầm vài cổ mà hold đến hôm nay thì tôi ko nghĩ hiệu suất thấp hơn là nhảy liên tục và vất vả
Khi khôi phục kinh tế thì hàng hoá cơ bản, hoá chất luôn được kì vọng là tăng trưởng nhanh nhất vào sóng này điên chả kém gì sóng bđs

1 Likes

Với dòng Phân tôi vẫn cầm cả BFC ; LAS và DDV mà bác. Chỉ giảm bớt tỷ trọng khi cảm thấy đạt kỳ vọng để nhặt thêm cổ khác có tiềm năng, hiệu quả hơn…(có dư địa tăng và tăng)…… Đoạn này cổ phiếu ngành Điện hoá ( PAC ) sẽ được đưa vào tầm ngắm của mình cuối tuần này (sau khi “Tiền lực” về đến Tài khoản) để nhặt sau khi giảm bớt Tỷ trọng một số cổ đã có lãi mạnh phiên hôm qua và hôm nay…. và thời gian tới…. Với số vốn nhất định để tăng tính hiệu quả tối đa…. việc quản trị tài khoản quả là tối quan trọng để đem lại lợi nhuận tối đa, trên số vốn nhất định.

4 Likes

Bác kỳ vọng PAC tăng lên 150.000 đồng/cổ cao nhỉ ? Tớ mơ bằng nửa số đó….so với mặt bằng giá hiện nay là cũng ngon rồi bác….

1 Likes

giờ e vào PAC còn được ko bác?

1 Likes

PAC – Công ty Cổ phần Pin Ắc quy Miền Nam

Dự án Pin Lithium

Lãnh đạo PAC cho biết công ty đang xem xét kế hoạch thực hiện dự án pin lithium. Tuy nhiên, việc này cần được nghiên cứu và chuẩn bị hết sức cẩn thận trong quá trình sản xuất.

Sản xuất Ắc quy Chì Acid

• Xe đạp và Xe máy điện: PAC đã sản xuất và đưa ra thị trường các sản phẩm ắc quy chì acid cho xe đạp và xe máy điện.
  • Xe hơi điện: Mỗi chiếc xe hơi điện đều có một ắc quy chì acid, và hiện tại PAC đã cung cấp 100% ắc quy chì acid cho xe điện VinFast.

PAC đang nỗ lực phát triển và mở rộng các sản phẩm của mình trong ngành năng lượng, đặc biệt là trong lĩnh vực xe điện, đồng thời nghiên cứu kỹ lưỡng các dự án mới như pin lithium để đảm bảo hiệu quả và an toàn trong sản xuất.

1 Likes

Lại một câu hỏi rất rất …rất là khó trả lời… Khi BFC giá 27.x cuối tháng 4, đầu tháng 5/2024 có bạn hỏi có vào được không…và hôm ngay ngày 10/7/2024 đã có lúc sáng nay BFC cán mốc Ce cứng giá 47.000 đồng/cổ (tức là đã tăng 20.000 đồng/cổ sau chỉ 2 tháng) ?

Mình chỉ trả lời mình đưa ra gợi ý về cổ phiếu để cùng mổ xẻ… nghiên cứu…còn việc vào nhặt đưa ra quyết định là của mỗi cá nhân…(Kẻo lúc nó giảm lại vào bắt đền…còn nó tăng thì khó mà vào đây này nọ với mình…)…

=>Cứ nhìn bảng điện tử sẽ có câu trả lời… bác vừa hỏi xong có mấy phút… tớ đi nhà vệ sinh về không để ý thấy Tím ngắt giá 55.600 đồng/cổ rồi kìa…

e đọc bài bác trễ quá, nay vô xem thì tím mất rồi :))

1 Likes

Tớ nói nhiều lần về các cổ phiếu tớ nhặt là ít ai để ý nhòm ngó lắm…ít và ít lắm …chỉ khi tăng trên dưới 15% thì may ra có rất …rất ít người để ý…

2 Likes

e đã lên thuyền r ad ạ, dù giá vào hơi cao nhưng vẫn tin nó sẽ break vùng 57.3 lên tiếp

1 Likes