DDV - Lợi nhuận tăng 46 lần so với cùng kỳ

Hôm nay quả là ngày hoan hỷ Đại tiệc đối với những ai nhặt cổ phiếu ngành PHÂN nói trung và DDV nói riêng. Thật là một ngày tuyệt vời

4 Likes

Las là chính DDV là phụ mà 2 thằng cùng tăng kinh quá, hoan hỉ chúc mừng cụ

2 Likes

Tớ ôm cả 3 mã Phân DDV _ LAS _ BFC , mà hôm nay 2 mã BFC , LAS tăng trần. Tính ra DDV không tăng trần, nhưng phiên hôm nay đẹp trai nhất trong 3 mã; có lúc DDV đã cán mốc 22.7 tăng hơn 10%

2 Likes

Thế là bác mất lộc gần 3.000 đồng/cổ rồi nhỉ ?

1 Likes

T6 cover chút ít giá 20.2, hnay múc thêm ít VIP giá 13.6, và ít POS giá 24.0 bác ah

3 Likes

Mình rất có duyên với bác @nguagia12 này… cứ mở Píc mới mà bác này vào mở hàng ….chê bai là y rằng cổ đó tăng và tăng mạnh.

Nhớ đầu năm mình cũng mở Píc Las khi nhặt vùng 12.x bác cũng vào …này nọ… thế là em nó phi một mạch đầu tháng 4/2024 cán mốc 23.x mình xuất chuồng em Las để quay sang nhặt Bfc giá 27.x vẫn cầm đến nay;

Cuối tháng 6/2024 vào làm vòng mới Las giá trung bình 22.3 cầm đến nay;

Ơn giời mở Píc DDV bác @nguagia12 lại lọ mọ vào đây nói giá gần 20 là quá đắt…. hôm nay em nó làm phát phi lên có lúc cán mốc 22.7 thì lại không thấy bác @nguagia12 đâu nữa… lặn không xủi tăm…. Trước đã nói rồi… thi thoảng bác cứ vào giao lưu… đừng xấu hổ, ngại ngùng nhé….

=>Hôm nào mở Píc có mã mới…. bác @nguagia12 lại vào giao lưu để tớ lấy vía hưởng lộc của bác nhé. Cám ơn bác nhiều…

2 Likes

Ơ, giờ nhìn lại 19x em cũng có bán vài k. Vì tỷ lệ % lời lúc ý là số có ý nghĩa với em nên chốt kỷ niệm :)…

3 Likes

Thôi nói vui thôi…. cứ có lãi là ngon rồi

4 Likes

:smile: không sao đâu bác xưa giờ quen thị phi rồi.
Dẫu sao chúc mừng bác nhé đầu năm giờ lãi khẩm với dòng hoá chất.

2 Likes

Cũng chúc mừng bác nhịp vừa rồi TK bác cũng phình to quá.
Đôi khi không tránh khỏi lời ra, tiếng vào. Có gì a,e nên bỏ qua cho nhau để cùng có những chia sẻ chắt lọc được các thông tin hưu ích theo cảm nhận của mỗi cá nhân và tự đưa ra những nhận định riêng đi đến quyết định mua bán tối ưu nhất.

Cám ơn bạn @mr_le198x những chia sẻ. Chúc bạn luôn gặp may mắn các nhịp tiếp theo nhé.

6 Likes

Mình ko có gì ngại đâu thẳng thắn với nhau sẽ hiểu nhau hơn và là bạn thôi.
Have a nice day .

4 Likes

bác chủ phím hàng quá ác, thanks bác về LAS

2 Likes

DDV LAS chủ lực về phân DAP, loại phân đang hot cho sầu riêng!!! Thuế VAT 5% phân bón giúp phân bón trong nước cạnh tranh với phân nhập ngoại

3 Likes

Cầm 03 mã Phân, tăng mạnh cũng thấy vui. Có lẽ cũng ăn may thôi bạn….

Cám ơn bác đã động viên nhé.

=>Dự cũng sẽ giảm bớt tỷ trọng vì lãi cũng trên dưới 20% cả rồi. Đang tìm hiểu nghiên cứu thêm (01 mã) nữa dự cuối tuần này bắt đầu tính tham chiến xem lại gặp may nữa không….

8 Likes

Sau khi chén PHÂN no nê … A,e có thể liếc nhìn qua PAC quan sát, tìm hiểu để …. tham chiến nhịp tới nhé

PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast.

Lãnh đạo PAC cho biết Công ty đang xem xét kế hoạch thực hiện dự án pin lithium nhưng cần nghiên cứu và chuẩn bị hết sức cẩn thận trong việc sản xuất. Hiện, Công ty đã sản xuất được ắc quy chì acid cho xe đạp và xe máy điện, đã đưa ra thị trường. Lãnh đạo PAC cũng lưu ý mỗi chiếc xe hơi điện đều có một ắc quy chì acid và hiện Công ty đã cung cấp 100% ắc quy chì acid cho xe điện VinFast.

4 Likes

PAC có nhịp phi mạnh quá rồi

1 Likes

Vùng này vào mà lệch sóng thì rủi ro lớn lắm PRo ah

1 Likes

A, e quan tâm để ý thêm PAC nhịp tới nhé

2 Likes

Với DDV nói riêng và dòng cổ Phân bón quan tâm có nắm giữ là BFC ; LAS đã tạm yên tâm với lợi nhuận tăng bứt phá trên dưới 20% trong thời gian ngắn từ thời điểm quan sát để canh nhặt đến nay…… Với những gì DDV ; BFC và LAS đã thể hiện từ đầu tuần đến nay BFC và LAS làm 2 cây Ce; DDV tăng hớn 10% chỉ trong 2 phiên … có lúc trong phiên tăng hơn 10%….……(Thời điểm này đã có thể yên tâm để cho két khoá lại BFC ; LAS và DDV) ….để tập chung quan sát thêm cổ PAC và một số cổ khác nhịp tới……

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

2 Likes