PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

Hôm qua, hôm nay… đọc trên các mặt báo thấy toàn vào tấm tắc khen ngon các cổ mình đã nhặt trước đó rồi…. Rồi cũng đến lúc lại tiếp tục đến PAC …

=>Tấm tắc khen BFC ; LAS ; DDV ; HVT ; CSV …. trước giá ngon yêu thương chẳng thấy ai khen ngon ….giờ tăng mấy chục % là nhiều bác mới bắt đầu vào khen thơm, ngon….

1 Likes

Ví dụ kinh điển tuần đầu tiên của Tháng 7/2024 có nhiều bác vào hù doạ là Las nhặt cả năm vùng giá 21.000 đồng/cổ nó xả ra mua không hết….và cũng có bác nói Las về dưới 20.x ….ấy vậy mà chỉ vài ngày sau nó đã bứt phá mấy cây Ce và đã cán mốc 30.500 đồng/cổ rồi đó….Nhiều bác trước đó phát ngôn đã “Câm nín”…. và lao vào tấm tắc khen ngon….rồi.

=>Đọc lại Píc về Las này để ngẫm….

1 Likes

Ai bụng dạ…. thế nào a,e biết hết mà ….trong Píc nói về Las này có bạn @MasterDua biết và hiểu mà….

=>Thôi cứ hoan hỷ …đi

1 Likes

Năng lượng tái tạo…Điện mặt trời hay Điện gió…. thì vẫn cần đến bộ phận quan trọng “Hệ thống pin lưu trữ năng lượng” là “Ắc quy”…để lưu trữ điện…… cũng hay phết….

Tuy nhiên, SSI Reserch cho rằng việc triển khai DPPA vẫn phải đối mặt với một số thách thức trong ngắn hạn như cần duy trì nguồn điện ổn định hơn và phát triển nguồn điện từ “Hệ thống pin lưu trữ năng lượng” (BESS) để hỗ trợ ổn định lưới điện quốc gia và giảm thất thoát điện năng trong bối cảnh nguồn điện tái tạo không ổn định.

=>Doanh nghiệp nào hưởng lợi ?

thì t mới hỏi b giá 21 vào có kỳ vọng tăng tiếp ko? DDV t nhặt lúc 19.2 tuần trc nữa r

1 Likes

Chúc mừng bác. Tớ nhặt xong DDV trung bình giá 18.5 và cho két khoá lại rồi bác.

Cứ để thị trường tiếp tục quyết định thôi…với vùng giá đã nhặt trên thì chấp thị trường có tăng hay giảm … kê cao gối ngủ ngon lành…

=>Tuần tới cổ quan tâm tiếp theo sẽ là cổ ( PAC ) để tìm hiểu, quan sát …canh múc nhịp tới….

3 Likes

Bác chả can thì để cứ mình chửi thẳng mấy thành phần ■■■■■■■ thất đức bẩn bựa đó!

2 Likes

Đúng là thời điểm đó bác @MasterDua kiên định và quyết liệt thật….

Nếu ai lúc đó mà cũng hốt hoảng vì bị hù doạ…. thì cũng đã són đái bán cắt lỗ Las hoặc cũng không giám nhặt giá vùng khuyến mại 21.x và 22.x khi đó…. Để đạt thành quả như bây giờ đã có lúc Las cán mốc 30.5 sau có chưa đầy 1 tuần….

=>Đây cũng sẽ là bài học khi lựa chọn và chắt lọc thông tin ….khi đi đến quyết định mua hay bán một cổ phiếu nào đó…

Cám ơn bạn @MasterDua nhé…. Cứ hoan hỷ vui vẻ cho đầu óc nó thanh thản bác à.

2 Likes

Tuần tới sẽ là tuần canh nhặt PAC … đánh dấu vào đây cái sau khi BFC ; LAS ; DDV ; CSV ; HVT ; LIX ; TCM ; TNG ; VGT … một số cổ khác… đã cho gần đủ con xe này rồi …. ít nhất vẫn thiếu cái Ắc quy Pinaco của PAC ….

2 Likes

Tuần sau đã ra tin tốt mà bác bảo chưa

1 Likes

Kết hợp với Vingroup thì dòng tiền của tay to sẽ vào ôm và đẩy giá lên thôi bác, PAC quá khủng nếu làm pin xe điện.

Xe điện sẽ sớm và dần thay thế xe xăng trong tương lai, đó là xu hướng ko thể thay đổi.

2 Likes

@f568f568 Cầu ko thấy vào Pro ah. Lệnh táng vẫn chủ động quá

1 Likes

Tin tốt ra rồi bác @f568f568 ơi

1 Likes

https://nguoiquansat.vn/doanh-nghiep-cung-cap-doc-quyen-ac-quy-chi-acid-cho-vinfast-vfs-lap-ky-luc-doanh-thu-quy-co-phieu-tang-120-143074.html?zarsrc=30&utm_source=■■■■&utm_medium=■■■■&utm_campaign=■■■■

1 Likes

2 Likes

Xong tin ra là bà con bán đó bác :grin:

1 Likes

Quý 02/2024 kết quả quá ấn tượng về doanh thu mới chỉ là bước khởi đầu.

Theo nghị quyết PAC ước đạt doanh thu hơn 1.000 tỷ đồng trong quý II, tăng trưởng 25% so với cùng kỳ và vượt 3% so với kế hoạch 6 tháng. Đây cũng là mức doanh thu quý cao nhất của doanh nghiệp này từ khi niêm yết đến nay.

=>Tiếp tục Quý 3, 4/2024 và các năm tiếp theo lợi nhuận mới khủng và bền vững.
Tiếp tục sẽ còn đón nhận nhiều tin tốt nữa thời gian tới nhé

1 Likes

Vẫn đang quan sát tếp tục giảm bớt tỷ trọng cổ Phân ở giá cao để canh nhặt vào cổ Pac cho đón sóng Quý 3, 4/2024 và đón sóng sắp ra tin chốt cổ tức tiền mặt đây bác.

2 Likes

Em cũng đã vào 53,8 đang tạm lõm. Nên ko dám nhặt thêm. Chỉ đợi bình quân lên hoặc là cắt lỗ!

1 Likes

Bác nhặt hơi sớm nhỉ ? Tớ như đã nói ở đầu trang là cứ phải sau khi chén giảm tải bớt các cổ đã lãi mạnh vừa rồi; để tuần này canh tham chiến là phù hợp.
Thôi mỗi người một cách suy nghĩ. Nhiều bác còn múc ngay cả phiên kéo Ce 55.x tuần trước, nên đoạn này đã chỉnh về vùng tớ quan tâm rồi.

3 Likes