💥 PVS - Target 1 - 28 , target 2 - 26

Pvs Sẽ ko còn giá 3x cho anh em mua nữa rồi

1 Likes

Các anh lớn hộp với BLĐ PVS hôm qua mà không công bố gì, để hôm nay lúc VNindex chỉnh mạnh bà con t+ chốt lấy chốt để…các anh gom sạch! Kỳ ghê

Hèn chi có pic PVS 5x …mình nghi nghi pic đó của xxx ? Hihi

1 Likes

Em rất cám ơn những chia sẽ của bác,em sẽ theo bác và học hỏi.cũng mong là dc kết bạn ở ngoài

1 Likes

Cám ơn bác nhưng bác đừng nói thế ngại lắm vì mình cũng vẫn theo mọi người học hỏi hằng ngày thôi( thật sự nhé bác).

Ttckvn luôn có rất nhiều tổ chức, nhiều nhóm lái, nhiều nhóm broker lớn, nhóm VIP …với cách suy nghĩ, cách đánh ck rất khác nhau & biến đổi theo thời gian nên mình phải học hoài bác ơi!

Đầu tư ck là một nghề lao động trí óc rất vất vả. Hihi

1 Likes

BLĐ PVS tổ chức gặp mặt NĐT lớn, CTCK trước thềm ĐHCĐ chứng tỏ quyết tâm NÂNG TẦM PVS thật sự

BLĐ là người lèo lái công ty nên khi BLĐ hăng hái quyết tâm thế thì CĐ được nhờ.

Cám ơn BLĐ PVS

2 Likes

Bảo ôm thì hk chịu, đến khi vừa chỉnh vừa chạy thì k dám vào. Nhắc ôm và đưa taget thì bẩu điên khùng. Khùng thiệt hả ta

ASM đang tích luỹ chuẩn bị vào một con sóng lớn : sóng chính sách QHĐ8 mà ASM là chàng tiên phong mảng NLTT

1 Likes

ASM chơi lớn với QHĐ8 & đi đường dài tham gia mua bán điện trực tiếp

Báo Sài Gòn Đầu Tư Tài Chính – 22 Apr 23

Chuyển giao thế hệ đầy tự tin

(ĐTTCO)-Nhiều năm trước, trong thời điểm các doanh nghiệp Việt Nam chưa nghĩ tới việc phát triển năng lượng tái tạo (NLTT), thì Sao Mai Solar (thành viên của Sao Mai Group) đã âm thầm khởi nghiệp với việc hoạch định chiến lược phát triển điện sạch từ…

1 Likes

ASM đã chuẩn bị cho các dự án NLTT mới trong vài năm & chờ QHĐ8. Vì QHĐ8 kéo dài nên ASM huỷ phương án tăng VĐL.

Hiện tại bà con đã “ quên” ASM & nhà nhà đang chê em nặng mong, li line không chụi lớn… mình hôm nay giới thiệu “ thử” ASM cho vài nhóm , họ bảo “ nặng mông, không chơi, khi nào vượt 10 mới tính” !

Mình thích AS! Vì kiềng 3 chân rất vững

• BĐS : lớn nhất ĐBSCL & thêm mấy bđs ngon ở Thanh Hoá.
  • Thuỷ sản: cá tra, thức ăn, dầu cá
  • NLTT : mấy dự án đã làm đều được giá FIT & thêm các dự án lớn sẽ làm sau khi QHĐ8 duyệt.

Em này tuy nợ nhiều nhưng có DT & LN thật .
Book value : 23.5 , eps năm nay tầm 1.5k

Thời gian qua em “ chưa chụi lớn” nhưng với QHĐ8 , kỳ vọng em sẽ lớn nhanh như Phù Đổng. Hihi

1 Likes

Mình kỳ vọng một con sóng chính sách lớn - sóng QHĐ8 với các em trực tiếp & gián tiếp được hưởng lợi QHD8. Mình ủng hộ hết cả nhóm.

Nếu nói về bđs thì ASM không phải dạng vừa
Còn NLTT là niềm tự hào của a.TGĐ con bác Th.

Với chính sách cho phép mua bán điện NLTT trực tiếp & các KCN, nhà máy cần phủ xanh để xuất khẩu thì ASM kỳ vọng thống trị điện xanh vùng ĐBSCL với lợi thế của người tiên phong.

ASM về kĩ thuật đẹp dần. Chúc bác thắng lớn với ASM

1 Likes

Cám ơn bác nhiều.
Kỳ vọng em ASM vào sóng lớn

1 Likes

Các em tích luỹ hôm nay bứt phá khá nhiều
Kỳ vọng ASM chiều nay bắt đầu bứt phá

Khánh thành Dự án cao tốc Mai Sơn - Quốc lộ 45
Tại điểm cầu phía Nam hầm Thung Thi, thuộc xã Hà Lĩnh, huyện Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa, đồng chí Trần Hồng Hà, Ủy viên Trung ương Đảng, Phó Thủ tướng Chính phủ chủ trì lễ khánh thành. Cùng tham dự tại điểm cầu Thanh Hóa có các đồng chí: Đỗ Trọng Hưng, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh Thanh Hóa; Đoàn Minh Huấn, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy Ninh Bình; đại diện lãnh đạo Bộ Giao thông Vận tải, các vụ, cục trực thuộc Bộ Giao thông Vận tải, Văn phòng Ủy ban An toàn giao thông Quốc gia; đại diện lãnh đạo các bộ, ngành Trung ương.
https://thanhhoa.gov.vn/portal/Page…-Du-an-cao-toc-Mai-Son–Quoc-lo-45920n59.aspx

Từ nút giao Đông Xuân tới các dự án của Sao Mai chỉ vài chục phút đi xe:

• Dự án Sao Mai Resort Thanh Hóa, 1400 tỷ.
  • Dự án Khu Đô thị Sao Mai Lam Sơn-Sao Vàng, 1500 tỷ.
  • Dự án khu đô thị mới Sao mai triệu sơn, 1200 tỷ.

Còn vùng ĐBSCL thì ASM là minh chủ vỏ lâm xưa giờ

1 Likes
1 Likes

Ngon…nhưng A.Thuấn chưa nói gì đố chạy bác.

• ĐMT thì ngon nhưng đã đưa vào hoạt động rồi => Hết yếu tố bất ngờ về DT-LN => Mất kỳ vọng.
  • Thủy sản: Vẫn chưa khả quan.
  • BĐS: Đang nằm im thở khẽ.
  • Nợ vay cao, làm ra lãi bao nhiêu bank bợ gần hết.

Chưa có gió đông chưa ra khơi được. Chờ tiếp thôi bác.

1 Likes

Mình vừa giải thích trong pic này

ASM sẽ chơi lớn sau khi QHĐ8 duyệt

Các dự án ĐMT, điện gió mới của ASM đã lên kế hoạch và chuẩn bị vài năm nay rồi nhé bác. Các dự án sẽ làm sắp tới tất nhiên là long term nhưng tạo thế vững chắc cho ASM lớn mạnh.

Cõn việc có thể tạo doanh thu & lợi nhuận gần hơn là việc PHỦ XANH ĐBSCL nơi rất nhiều KCN, nhà máy đang hoạt động và cần xanh hoá để xuất khẩu tốt

Còn bđs ASM thì khỏi phải chê
Quỹ đất ởkhu vực ĐBSCL bao năm nay ASM đã tích luỹ với giá rất rẻ. Mấy em bđs khác lái kéo ầm ầm chứ thật TP, pháp lý dính chùm nhiều lắm & không có đầu ra ….

Cõn ASM thì quỹ đất ngon , pháp lý ok nằm trong TOP .
Nợ vay nhiều để đầu tư kinh doanh nhưng em ASM có đầu ra, dòng tiền thật & lớn từ thuỷ sản, điện & một ít từ du lịch ( ít thôi)

1 Likes