PFL - Ẩn số cần theo dõi

Ôi em cũng thế nè bác. Mà em vẫn lỗ 6% nữa, đu từ 13.8 TB giá mãi mới được như vậy.

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Đầu tư vào đất cát quê hương là tốt bác nha. Mình chỉ đợi thông tin mới về Vành đai 3 để vài miếng đất quanh đó của mình tăng giá “chút chút”, như vậy cũng có niềm vui rồi :four_leaf_clover:

204 Likes

Mình không có kì vọng nào về câu chuyện của PVXPXS cả. Các đội nhóm ngoài kia cũng ra sức đẩy hai mã này nên mình cũng không muốn “chạm” đến họ. Cách tốt nhất là quan sát và kiểm chứng thôi ạ.

Cần một lý do phù hợp hơn để xem xét. Mình đã tìm được lý do cho tương lai của PFL, không chỉ vì Nhiệt Điện Thái Bình 2.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

@Peter-2010

207 Likes

Vâng đúng rồi bác ah. Có mảnh đất phòng thân mai sau con cháu còn có đất mà xây ở ^___^

1 Likes

Múc thôi ae

vậy ASM cty mẹ thì sao chị gấu nhỉ.

ae chưa chịu múc, tí CE đừng tiếc nhé

1 Likes

Cứ tích lũy từ từ chạy k phải nôn nek, nén lâu chạy mới sướng

2 Likes

Ngày nào em cũng mong như lời bác nói :d

1 Likes

Mình sẽ theo dõi thêm. Cảm ơn nhận định của Gấu.

1 Likes

Bác Gấu đánh giá lý do phù hợp là được rồi ạ. Cảm ơn bác Gấu

1 Likes

Cuối tuần mới có thời gian tĩnh lại xem xét thật kỹ PFL thì tín hiệu đều ủng hộ uptrend mãnh liệt các bác ạ, thấy RSI, stoch, nến ngày nến tuần đều ủng hộ hết á, hay tại khi yêu thì thấy gì cũng màu hồng nhỉ :))

Áp dụng chỉ báo WINTERBEAR_XINHDEP mới thấy trend nha bác @Quang_Tu_Luu :rofl:

203 Likes

tìm chỉ báo WINTERBEAR_XINHDEP từ tcbs, fireant, tradingview đều không có bác ơi, mấy nữa em vào bác cầm tay chỉ cách tìm hộ em với nhé :laughing:

Tìm ở mấy trang đó không có đâu nha :slightly_smiling_face: :sneezing_face: mình gửi cho em dê đen và dê vàng lúc sáng rồi, bác hỏi lại 2 “ẻm” nha :rofl:

203 Likes

hỏi 2 em có bảo beeeeee, beeeeee,… Nghĩa là chờ bác Gấu ra rồi rõ :sweat_smile:

1 Likes

Báo cáo đ/c Gấu, tôi đã lên tàu. Chắc tại hâm mộ bác quá

1 Likes

Bác Gấu dậy đi, đánh răng rửa mặt rồi tranh thủ ăn sáng. Sáng nay bác có lịch quan trọng với lái PFL đấy! :frowning:

3 Likes

Xông lên ae ơi

2 tuần nay ngày nào cũng ngồi ngay ngắn, đỏ nhặt ít, xanh thì thôi :))

2 Likes