PFL - Ẩn số cần theo dõi

PFL sắp chạy đấy, thứ 4 hoặc 5 này thôi

Hnay thị trường loạn quá. Mình vào theo bác Gấu ít PFL lấy may và tìm câu trả lời Why & How

1 Likes

Chào ngày mới cổ đông pfl nhé. Chúc mọi người ngày mới vui vẻ

2 Likes

nay diễn đàn yên tĩnh quá :smiley:

3 Likes

Bị đạp quá nhưng mình vào thêm ít nữa hj

3 Likes

các bác cẩn thận vào hết hàng của lái thì lái lại ngồi im cho chơi với nhau đó :))

3 Likes

Thôi em xin đó ạ. Em chỉ vào ít thôi nhờ các anh lái giùm em với :joy:

1 Likes

Kiểu nín thở nằm im đó bác! :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

ơ hình như bác gấu đi đề xuất các anh lái cho lên rồi à :))

1 Likes

Mong chờ tin bác Gấu bác nhỉ!

2 Likes

Bác cũng khá lắm nha :rofl: PFL rồi sẽ đến lượt. Đây là vùng mua mới và gia tăng nên bác nào đã có chỗ rồi thì ngồi yên nha :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: Theo dõi bảng điện liên tục không tốt cho sức khỏe đâu nha nha :sweat_smile:

204 Likes

Em nhìn chị Gấu xinh như gái Hàn Quốc ấy nhỉ. Phong cách thời trang nhìn cũng giống luôn!

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Đưa cả “mặt tiền” lên mà nhiều bác vẫn chưa tin đó bác ạ :sweat_smile: đàn ông thật khó hiểu :crazy_face:

205 Likes

đúng thật, không thể nào tin nổi, vì mỗi ảnh của bác Gấu lại là 1 phong cách khác, cái cổ trang, cái hiện đại, cái chân dung, mỗi cái 1 góc nên chưa tin cũng phải thôi :sweat_smile:

3 Likes

Kkk vẫn chưa tin đó là sự thật chị gấu ạ

1 Likes

Liên tưởng phim đài loan hơn hàn quốc chị gấu ơi

1 Likes

Thôi lạc đề rồi :sweat_smile: khi nào còn chưa tin thì tiếp tục cho “ngâm” PFL tiếp nha nha :kissing_heart: :four_leaf_clover:

203 Likes

Hôm nay cũng theo bạn gấu🥰

1 Likes

PFL nắm dài được ko nhỉ chị Gấu

1 Likes

Con này ít nhất 2x… ngon 3x…tự tin nắm…dưới 12 là tiền lixi 2023 nhé

2 Likes