PFL - Ẩn số cần theo dõi

Nếu cây nến xanh hôm nay mà vol cao thêm chút thì yên tâm về sự tăng giá hơn.
Có vẻ đây là hiệu ứng tăng giá do uy tín của bạn Gấu mang tới chứ chưa phải là của LÁI.
(Hy vọng là mình sai để mọi người vui vẻ hơn).

1 Likes

Hết năm nay thôi ạ. Đường dài hơn thì phải “ngó” cái Nhiệt Điện Long Phú 1.

204 Likes

Mình là “bé hạt tiêu” thôi anh ạ. Nhiều bạn vẫn còn chưa biết PFL là dầu khí hay BĐS nữa là :wink:

203 Likes

Cái này thì mình biết và phân biệt được. Hy vọng mình sai để mọi người và mình cũng hưởng được 5-6 cái CE như sóng trước. :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

Tình hình căng thẳng này ko biết kéo đến bao giờ

2 Likes

Haha mình cũng mong bạn sai để mọi người được nhờ

3 Likes

Thiệt là… dễ thương bác ạ :hugs: :hugs: :hugs:

204 Likes

Chị để ava nhìn cũng dễ thương mà sao đổi suốt vậy, nhìn hoa cả mắt rồi :sweat_smile:

1 Likes

Phụ nữ quá khó hiểu luôn bác nhỉ? :sweat_smile: Chắc mình là trường hợp đổi avatar nhiều nhất trên F247 rồi :crazy_face: Cơ mà mình thích vậy :smiling_face_with_three_hearts:

204 Likes

Em cũng thích chị đổi nè, để em được ngắm nhiều ảnh đẹp của chị! Chắc các anh cũng thích thế nhưng cứ giả vờ hỏi đó :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Đổi rồi nha. Kiếm hình “bớt đẹp” theo ý mấy anh rồi nha :slightly_smiling_face: :kissing_heart:

206 Likes

Hôm nay tặng ae 2 cây CE nhé

1 Likes

Bạn Gấu như đang muốn ‘làm nũng’ ai qua cái hình quá dễ thương vừa đổi này nhỉ?

2 Likes

Công ty Cổ phần Dầu khí Đông Đô (PFL) tổ chức ĐHĐCĐ thường niên năm 2022:

Ngày giao dịch không hưởng quyền: 25-03-2022
Ngày đăng ký cuối cùng: 28-03-2022
Thời gian thực hiện: 28-04-2022
Địa điểm thực hiện: Dự kiến tại Hội trường Công ty, tầng 2, tòa nhà Dolphin Plaza, số 28 Trần Bình, phường Mỹ Đình 2 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

207 Likes

Đang đua top đổi ava à :rofl: thức khuya vs hay đổi ava theo tâm trạng chắc nhiều tâm sự à :rofl:

2 Likes

Tặng anh em thêm case VIP nhân 2 tài khoản nhé

2 Likes

Tối hôm qua đọc vài quyển sách nên nghỉ hơi trễ một chút thôi ạ :crazy_face: :four_leaf_clover:

198 Likes

Èo, e thấy chị toàn tầm 12h vẫn còn rep mọi người. Giữ sức khỏe để đồng hành với mọi người nhé :rofl:

2 Likes

Thế nên hôm nay mới off một ngày để nghỉ ngơi và “ngắm” thị trường nè :hugs: :four_leaf_clover: Cảm ơn bác nha :pray:

204 Likes