Phác thảo VNI cuối tháng 7 rực rỡ và tháng 8 Huy Hoàng

,

Từ 28/7- 3/8: bùng nổ, bắt đầu các phiên giao dịch 25 tỉ.

Từ 8-10/8: tiếp tục bùng nổ tạo đỉnh mới: VNI 1242x- 1280x (5% điểm đảo chiều)

Từ 14-24/8: rung lắc chỉnh, tích lũy: 1242x-1265x.

Từ 25-31/8: bùng nổ đỉnh cao chói lọi: 1323x-1336x.

8/2-14/4/2024, VNI có thể tạo đỉnh (dự kiến Ma200 đạt 1290 vào thời điểm đó)

39 Likes

Bác nào mới chú ý quá điểm số tt. Tốt nhất lên chờ đợi vì các mốc a bình cho nhưng lúc rút ko biết thì phải có kế hoạch cẩn thận

4 Likes

Mừng bác lập page mới.

3 Likes

Cảm ơn bạn, lâp pic để ai hữu duyên, cùng niềm tin sẽ không mất cơ hội đẹp kiếm lãi, bạn nào cầm tiền có thể xem xét hiihi

10 Likes

62K tim ,sinh hoạt trên diễn đàn 25/7 mà vẫn Trung thủ là sao vậy bác @Ngocbinh :thinking: :thinking: :thinking:. Bác có làm gì cho admin giận không chứ tôi thấy nhiều ông mới vài K tim đã được lên Cao Thủ , Thách Đấu …gì rồi đấy . :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

Cảm ơn nhận định của bác.

2 Likes

Hihi cảm ơn bạn, tôi nhìn chứng khoán dưới góc độ khoa học- đối tượng là thị trường, tôn chỉ là khách quan, khoa học về thị trường, có thời gian rỗi thì đào sâu nghiên cứu thị trường.

10 Likes

Mừng Anh Bình mở pic mới. Chúc cho mọi người đều có lãi tốt ạ

2 Likes

Mừng nhà mới cụ @Ngocbinh. Chúc các cụ vạn cổ tùy duyên, tiền về đầy túi!

1 Likes

Cảm ơn bạn, cùng lãi hihi

2 Likes

Cảm ơn cụ, chúc cụ lãi nhiều :chart_with_upwards_trend::partying_face::blush:

4 Likes

Anh Bình cho em xin điểm vào VSC với ạ

1 Likes

Chúc mừng anh Bình khai trương nhà mới. Giờ chuyển sang tụ họp hả anh?

2 Likes

Liệu có lạc quan quá không bạn?

2 Likes

Hôm qua ông tây mặt to đăng đàn, hễ ông ấy nói thị trường thường sẽ xuất hiện cây nến to đỏ dài kkk, cho nên sáng có thể :chart_with_downwards_trend: chiều hồi tăng :chart_with_upwards_trend:

1 Likes

Mọi thứ đều ở trạng thái tốt sẵn sàng đi lên, tuy vậy cũng bắt đầu xuất hiện gợn như: tỉ lệ lỗ của nhóm ngân hàng, chính phủ kiểm tra hệ thống ngân hàng thương mại… Tổng thể vẫn là tích cực, đi lên hihi :blush:

7 Likes

:chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::palm_tree::trophy::trophy::trophy::palm_tree::trophy::seedling::chart_with_upwards_trend::seedling::trophy::chart_with_upwards_trend::trophy::chart_with_upwards_trend::trophy::seedling::trophy::chart_with_upwards_trend::trophy::chart_with_upwards_trend::sun_with_face::chart_with_upwards_trend::trophy::seedling:

Chào tháng 8 tươi đẹp, rực rỡ. Chúc ace lãi đậm, an vui, hạnh phúc.
:chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::palm_tree::trophy::trophy::trophy::palm_tree::trophy::seedling::chart_with_upwards_trend::seedling::trophy::chart_with_upwards_trend::trophy::chart_with_upwards_trend::trophy::seedling::trophy::chart_with_upwards_trend::trophy::chart_with_upwards_trend::sun_with_face::chart_with_upwards_trend::trophy::seedling:

7 Likes

Ngọc to đã chạm thành Bình
Loa kèn hoa nở chúng mình mừng vui…

5 Likes

Chào mừng lãng tử Lệnh Hồ :sun_with_face::sun_with_face::palm_tree::blush::seedling::clinking_glasses:

5 Likes

Chào tháng 8. Chào mừng nhà mới bác @ngocbinh

2 Likes