Phái Sinh lãi 86.6% trong 15 ngày

, , , ,

Mấy nay bận chuẩn bị cho trận đánh mới không lên hô được nay mình rảnh viết vài dòng chém về phái sinh:

• Phái sinh ở Việt Nam hay được mọi người gọi là cờ bạc do bị thao túng 1 cách trắng trợn, tuy nhiên nếu có phương pháp đầu tư kèm theo kỷ luật thì trong thị trường down, sideway hay uptrend thì cũng đều có thể kiếm được 1 khoản lợi nhuận nếu mọi người duy trì được đều và kiểm soát lòng tham.
  • Dưới đây là tài khoản phái sinh mẫu mình thử nghiệm mở bên Entrade giao dịch bằng tiền thật, nay mình tổng kết sau 11 ngày ( 02/03 – 13/03 ) với số vốn ban đầu là gần 122 triệu đồng tới kết phiên 12/03 là 188 triệu đồng đạt 56.6% sau 11 ngày qua khi mà thị trường đi ngang dòng tiền phân hóa, đa số đều có lãi ít và thua lỗ. Rủi ro vẫn túc trực tuy nhiên mọi người có thể thấy hiệu quả khi đầu tư có phương pháp đó là 1 ngày không cần đi quá nhiều lệnh chỉ cần xác định xu hướng và quản trị rủi ro, Tỷ lệ lãi trung bình trên 1 Deal của mình là 20.19%. Winrate = 8/2 ( nghĩa là 10 lệnh thắng 8 lệnh với lãi TB = 20.19%, thua 2 lệnh lỗ TB 5.18%),
  • Mọi người có thể xem ảnh tổng lợi nhuận thực tế của mình rất cao đạt 70 triệu đồng trong khi tổng giá trị lỗ là gần 4 triệu đồng. Deal lợi nhuận cao nhất lên tới 45% mình chỉ đánh 1 chiều/ngày 1-2 lệnh . Mọi người có thể xem qua danh sách một số Deal Lãi/Lỗ tỷ lệ lãi so với lỗ rất lớn do mình SL cực kì chặt chẽ và không đi lệnh tràn lan theo cảm tính, mọi người có thể xem qua ảnh mình gắn ở bài viết và comment
  • Mình bỏ 1 phần tiền ra phái sinh để có thể cảm nhận được sức khỏe hay xu hướng thị trường trong phiên tuy nhiên cũng kiếm 1 chút cafe và quản trị rủi ro rất chặt chẽ,
    mình đăng bài này lên nhằm mục đích giới thiệu với mọi người về phái sinh chỉ khuyên mọi người bỏ 1 phần nhỏ hoặc khi thấy thị trường rủi ro vẫn có thể kiếm được tiền và cũng muốn có thể giao lưu với mọi người cũng đang đầu tư phái sinh, rất mong được nghe quan điểm của mọi người về xu hướng những phiên tới, nay mình có để 10 Hợp đồng Long lúc 13h22 ở 1035.9 và quyết định sẽ giữ qua đêm với kỳ vọng sẽ đạt target mình đề ra là sẽ chốt. Mọi người có thể kết bạn giao lưu với mình, tin tưởng mình sẽ tặng mọi người lệnh phái sinh và sẽ take care luôn, khi mình cảm thấy tỷ lệ rủi ro thấp an toàn sẽ có những ngày mình nghỉ những lệnh này hoàn toàn miễn phí mọi người có thể để thị trường kiểm chứng, sau mỗi phiên mình cũng sẽ cập nhật tài khoản mẫu này và những lệnh mình đi, chúc mọi người đầu tư hiệu quả.
    Z.a.l.o: 0 9 8 6 2 9 1 1 9 8

Mình sẽ cập nhật hàng ngày lệnh mình đi vào đây

1 Likes

Đánh ps net vậy
Đoạn này chính ra đảo qua ps lại ngon hơn cơ sở

Kết bạn với mình nhé nếu có lệnh ngon mà an toàn mình sẽ báo bác

2 Likes

Mình cũng còn 30% cơ sở còn đâu là tiền và 1 phần psinh :grin: quản trị rủi ro được đặt lên hàng đầu bác à

1 Likes

Đủ target mình xuống tàu

121 triệu Từ đầu tháng 3 => 227 triệu tỷ suất sinh lời quá tốt, mng ai muốn nhận lệnh free thì cứ nhắn mình nếu có lệnh đẹp mình sẽ báo kèm take care luôn

Khó quá bác :smiling_face_with_tear:

nay mình không đi lệnh nào chỉ chốt lệnh hôm qua, dự lên vùng 1074 mình sẽ xem xét tiêp

Nâng tỷ lệ chiến thắng lên 83.3%

mai báo lệnh lên đây nhé ad

Thằng này lùa gà lấy nick ảo với nhờ bạn của nó cmt seeding nhé chúng mày

1 Likes

báo lệnh đê ad ơi, không bọn ghen ăn tức ở trên mạng bảo lùa gà

1 Likes

Nay mình lùa ae Long 1052-1050-1048 TP ngắn 56 SL 47 nhé bạn

:laughing: mình show tk thật tiền thật ngta bảo lùa gà thì chịu và mình cập nhật theo ngày luôn, mấy ô mõm thì cứ đàng hoàng như mình đi

1 Likes

đủ target mình xuống 1 nửa 1 nửa nâng SL lên 50 giữ tói 14h29

Hơi tiếc vì đoạn cuối biến động mình lãi được 6 điểm chỗ còn lại hoà phí thuế

Thả cái ảnh vào đây, không mấy anh hùng bàn phím giấu mặt lại bảo lùa gà

Mng muốn vào nhóm ae psinh tham khảo thì add: 0.9.8.6.2.9.1.1.9.8 mình hỗ trợ lệnh miễn phí nhé