Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

vâng ạ. em lạy cụ dừng ở 1400 cho em nhờ

4 Likes

giờ mất phương hướng quá bác ơi :smiley: bác cho e hỏi target 2 con này có thay đổi gì ko bác

3 Likes

Em bắt đáy CDO giá 6.8, giờ mà VNI giảm nữa em đi bụi luôn

2 Likes

Target vẫn không đổi gì bác. Đợt tiêu cực lần này đã phản ánh vào hết những phiên giảm giá thấp nhất thứ 5 thứ 6 tuần trước rồi. Hôm nay cũng mới gọi là rung lắc thôi, mai tiếp tục rung lắc test lại mức giá thấp nhất tuần trước.

16 Likes

Hôm nay CDO cũng rung lắc theo thị trường thôi mà bác. Mai có thể tiếp tục CDO rung lắc theo thị trường và test lại mức giá thấp nhất tuần trước 5.x

9 Likes

Bác nhận định giúp em HHV với ạ

1 Likes

Bác @Oceanfutureman nhận định giúp em vùng hỗ trợ và các mốc tar của mã VIX với ạ. Em cảm ơn Bác nhiều ạ.

1 Likes

vâng cảm ơn bác, thôi e xóa app 1 tháng sau vào vậy, F0 mới tham gia đc hơn tháng ko chịu nổi cảnh như này

1 Likes

ko ạ, e lại mua ở giá 18 bác ạ, nên cutloss hay giữ chờ nhịp hồi để bán bác nhỉ :frowning:

1 Likes

Bác Ocean cho e hỏi hổ trợ cứng POW đợt giảm này là 15.x hay thấp hơn nữa Bác. Cảm ơn Bác

1 Likes

bác cho em xin nhận định CTI, vùng hỗ trợ tích lũy trong nhịp này của CTI là bao nhiêu ạ? Em cảm ơn bác ạ

2 Likes

Cảm ơn bác. Nhưng em đang phân vân 1 điều là nếu giá đấu dc đẩy lên 101.9k thì chẳng ai mua giá này khi giá ngoài thị trường thấp hơn.

1 Likes

HPG có thay đổi gì không bác? Em ôm từ 47 chưa nhả! Bác cho em chút lời khuyên với! Hơi lạnh ạ!

2 Likes

Tôi vào f247 theo dõi topic đầu tiên là topic của bác và theo dõi đến giờ. Vì tôi thấy bác rất nhiệt tình và kiên nhẫn với moi người, đặc biệt là F0, chỉ tập trung vào chia se thông tin chứng khoán chứ không lan man các vấn đề khác. Rất cảm phục và ngưỡng mộ bác

12 Likes

Nhờ ad chia sẻ thêm là những nhịp VNI đi như vừa rồi ad vẫn giữ nguyên cổ phiếu hay có lướt lát gì ko, vì mình cũng mới tham gia tt nên mong ad chia sẻ kinh nghiệm để dễ áp dụng ạ!

1 Likes

Ôm hqc đến 12 mới bán. Ai bán cứ bán

2 Likes

Xin các cụ, xin ông Táo hiển mình phù hộ cho Vni nhúng xuống trên 1400 rồi vượt cho em nhờ.
Em lính mới tò te, gần 160 ngày biết đến chứng khoán và tóc em đã bạc thêm nhiều cọng. Hic hic

3 Likes

HHV vào nhịp chỉnh khi đạt target ngắn hạn 16.x-28.x, vùng hỗ trợ cứng HHV nhịp chỉnh này là 20.x-22.x
Target trung dài hạn HHV là 36.x-38.x và 46.x-50.x ( giảm nhẹ).

9 Likes

Em cám ơn bác ạ

1 Likes

Mặc dù cp Ck còn tiềm năng và triển vọng tăng giá rất lớn trong năm 2022 và các năm tiếp theo do thanh khoản giao dịch ngày càng tăng. Nhưng nhiều cp Ck giá cũng khá cao so với đầu năm 2021 nên cũng phải điều chỉnh về vùng hấp dẫn mới thu hút dòng tiền trở lại.
VIX rơi vào nhịp sideway down từ vùng target trung hạn 2021 là 34.x-36.x, vùng hỗ trợ cứng VIX nhịp giảm này là 20.x-22.x
Target ngắn trung dài hạn VIX 2022 là 18.x-20.x, 26.x-28.x và 38.x-40.x

11 Likes