Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Là 1 F0 chính hiệu, theo bác từ những topic trước, tham khảo và học hỏi được từ bác và cũng như các bác khác rất nhiều. Luôn cám ơn bác @Oceanfutureman đã nhiệt tình chia sẻ và hỗ trợ! Chúc bác và các anh chị em một năm mới với nhiều niềm vui và thắng lợi mới!

5 Likes

chúc cả nhà mình ăn tết vui vẻ nhé

1 Likes

Chúc gia đình Bác Ocean mình đón xuân mới vui vẻ và ngập tràn hạnh phúc. Một năm mới may mắn, thành công và nhiều sức khỏe

2 Likes

Bác ko mua bank ạ

1 Likes

Chúc bác ocean và gia đình cùng các ace năm mới mạnh khoẻ nhé, chúc mn có 1 năm đầu tư thành công

2 Likes

Em cắt lỗ hết, giữ lại 2 mã: QCG 18.74( bắt sàn ngày thứ 3), TTF 14.5. Phiên cuối cùng cũng định bắt thêm để tb giá nhưng nghĩ sao lại thôi. 2 con này của em giá đang cao quá ko biết ra tết có nên mua thêm để tb xuống ko nữa. Hic. Nhưng thôi tạm gác lại, ăn tết đã. Ra tết nhờ bavs Ocean cho em khuyến nghị ạ. Chúc bác Ocean và gia đình năm mới vui vẻ hạnh phúc. Chúc toàn thể anh chị em trong room ra tết đầu tư hiệu quả, thành công.

5 Likes

Chúc mừng năm mới bác @Oceanfutureman !!!

1 Likes

Happy New Year!
Chúc các bác năm mới: Sức khỏe dồi dào- gia đình hạnh phúc- bình an- may mắn- thành công - phát tài!

67 Likes

Chúc bác @oceanfutureman một năm an, khang, thịnh, vượng nha

3 Likes

chúc bác @Oceanfutureman và cả nhà năm mới mạnh khỏe, bình an, ce tím lịm cả năm phát tài

2 Likes

Đầu năm DJ xanh đẹp, hy vọng VNI cũng vậy, chúc mọi người năm mới làm ăn phát đạt, đầu tư thuận lợi.

Bình minh bờ kè sáng mùng 1 Tết khá rực rỡ, chứng khoán chắc cũng sẽ vậy!

9 Likes

Năm mới em kính chúc bác cùng gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, bình an, đầu tư lãi 5 lãi 10 tài khoản ạ!

2 Likes

e chúc bác cùng gia đình mạnh khỏe, vạn sự như ý

2 Likes

Chúc bác và gia đình năm mới vạn điều tốt lành. Chúc anh chị em giành nhiều thắng lợi trên chứng trường.

2 Likes

Chúc mừng năm mới 2022.
Chúc bác Oceanfutureman và toàn thể anh chị em Sức Khỏe, Hạnh phúc, Thành công.

2 Likes

Chúc mừng năm mới bác Oceanfutureman. Chúc bác một năm mới nhiều sức khỏe, thành công và luôn đồng hành cùng F0 chúng em

2 Likes

Happy new year!

1 Likes

Happy New Year
Biwase chào đón phiên giao dịch năm mới với chuỗi CE nhà đầu tư chứng khoán hãy bắt đầu với Biwase để tốt hơn nữa👌

2 Likes

Năm mới chúc ad và ace trong room luôn mạnh khỏe, an lành.

2 Likes

Bác ocean ơi mã c.e.n năm 2022 tầm nhìn bn bác

1 Likes