Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chúc bác chủ cùng với mọi người năm mới nhiều thắng lợi mới

1 Likes

Chúc bác ocean năm mới vui vẻ, khoẻ mạnh, may mắn, bình an và xanh tím ạ

1 Likes

Chúc anh @OCEAN năm mới tấn tài tấn lộc ạ

1 Likes

Chúc Bác @Oceanfutureman và gia đình năm mới Vạn Sự Cát Tường

1 Likes

Tìm mỏi mắt cũng thấy có người cầm DLG đồng hành.

3 Likes

chúc bác chủ thớt và các chứng sĩ năm mới mạnh khỏe, vạn sự như ý nhé

1 Likes

Happy new year Chúc bác @Oceanfutureman và gia đình năm mới bình an, hạnh phúc, vạn sự như ý…

3 Likes

Cố lên bạn ơi! Với tình hình hiện tại nếu mức giá bạn ôm dưới 8.x thì xem xét lãi 7-10% có thể cắt! Khả năng target ngắn hạn chỉ tầm 8.5x-9.x thôi :smiley:

2 Likes

Tới mức này là em nó sẽ chỉnh ạ :fearful: Lỡ lên đến đấy e nó lai tặng tiếp thì sao ạ :fearful: Em cầm từ hồi tháng 10 giữ cũng ko đặng mà bán cũng thấy tiếc ạ :scream:

2 Likes

Chúc các bác năm mới mạnh khoẻ, hạnh phúc, cầu tài đắc tài, cầu lộc đắc lộc, cầu bình an đắc bình an, vạn sự như ý, an khang thịnh vượng

2 Likes

Đi cả cái công viên Tao Đàn chả dc cái gì, soi như soi BCTC cổ phiếu mới được 1 bức tươi tắn, gửi tặng anh em xem cho phấn chấn, phía sau màu xanh lơ là cả 1 bầu trời hồng tím đang chờ đợi, cứ bình tĩnh và tự tin cho năm mới ae há.

10 Likes

Hét ngày mai nũa thoi

1 Likes

Tuỳ thôi bạn! Dù sao thì mục đích chính khi đầu tư là có lãi! Nếu đã có lãi xem như thành công! Còn phán đoán thì cũng có đúng có sai! Như đợt trước tết cũng không thiếu dự đoán nó phi luôn rồi cuối cùng đứt gánh cả! Nói chung theo mình thì cứ chốt dần khi có lãi là được bạn! Chủ yếu là để giảm rủi ro! :smiley:

3 Likes

Em chào bác Ocean. Chúc bác năm mới may mắn, hạnh phúc, an khang thịnh vượng ạ :cherry_blossom: :cherry_blossom: :cherry_blossom:

1 Likes

Chúc bác @oceanfutureman sức khỏe, năm mới vững tay chèo. Phân tích đâu trúng đấy :slight_smile:

2 Likes

Chúc bác Ocean và anh chị em trong room năm mới sức khỏe và đầu tư thắng lợi :heart_eyes:

6 Likes

Chúc mừng năm mới bác chủ @Oceanfutureman và cả nhà :coffee:

1 Likes

Phiên đầu năm tím hết nào :))

1 Likes

Năm mới chúc bác Ocean và mn trong group sức khỏe và mọi điều suôn sẻ ^^

1 Likes

Chúc bác và gia đình năm mới mạnh khoẻ, bình an ạ!

1 Likes