Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Ôi target giảm nhiều quá bác nhỉ. Nếu có đợi đc IDC đạt target dài hạn thì e mới lời đc xíu xiu, bùn quá.

1 Likes

bác ấy nhận định ở trên rồi đó, tìm kiếm lại trong chủ đề này sẽ thấy.
ảnh

1 Likes

Ros thay đổi 18-20 rồi bác ơi

3 Likes

Hí ! Em mong về bờ đã , em đang lỗ 33% đấy ạ😆

3 Likes

Âm nhiều quá :(( mong sớm về bờ bác ạ

3 Likes

Thôi kệ đi ! Do mình ngu , bác Cướp tàu báo bán mà lỳ ngu quá,chấp nhận😊

4 Likes

sau vụ trước tết các bác nào còn ôm mà giờ âm 1 chữ số thì cho bắt tay xin vía cái :))) ! chứ âm ác quá :))))

5 Likes

Công ty bình minh giá trúng là hơn 1 tỉ/m2 đó bác, còn 2 công ty kia giá vài trăm triệu/m2. Nhưng quan trọng nhất khi tin xấu đã phản ánh hết thì không còn gì để lo

10 Likes

VNM liệu xu hướng trong quý 1 thế nào ạ bác Ocean.

1 Likes

Bắt tay bác nhé, mấy penny QBS, TTH, AMD của tôi xanh lại hết rồi, tôi tiễn QBS lúc 6.3, AMD lúc 6.0 và TTH lúc 7.1. Tích cực trung bình giá đi bác, tất cả tôi đưa về 5.x và 6.x là ngon hết. Đợt này may tôi còn cash nên tbg nhanh lắm, trong phiên cứ 1% là tôi rang, qua ba phiên là ổn. Chúc bác may mắn nhé!

5 Likes

mình cũng tích cực tbg chứ! rang đều! mà tại bữa đu đỉnh khối lượng khá chát nên vễ trễ lắm :)) mới hạ đc 2 điểm, vẫn âm 17% nó cũng đang xanh lại! mong vài tuần tới cũng sẽ ổn! không margin nên cũng khá lạc quan :smiley:

3 Likes

Gửi bác lấy hên sau phiên hnay

Mà đây là e đang tập hold và xử lí trên cp mình đang có, ko nạp thêm, ko tbg để lướt T0 cào.

Bữa giờ nếu chịu cào là hết âm lâu rồi, nhưng đang thử xem trường hợp mình chọn hold trung / dài hạn mà lỡ nó tăng giảm vậy mình có chịu dc ko, tại nếu ko chịu dc thì sau phải tìm cách khác.

5 Likes

Em xin bắt tay cùng các bác, em cũng âm 1 mớ amd, ros, har (còn đu đỉnh tít 13), cũng không biết lướt sóng, sợ chết đuối thêm hay cắt lỗ thì nó phi nên vẫn ngồi im bác ạ.

3 Likes

Tks bác! Chúc bác cũng sớm giật lộc đầu năm :smiley:

2 Likes

Nếu không bị áp lực cần xài tiền thì cứ để đó và nhìn thị trường thôi bác :smiley:

3 Likes

Em vân giữ har giá 11.6.và ros giá 9707

4 Likes

Giá này giữ sau vẫn lãi

2 Likes

xử lý cp đang có mà ko nạp thêm, ko btg để lướt T0 thì làm kiểu gì ah bạn. mình cũng đang thử như bạn vậy :))

1 Likes

cố lên bác! chúc nhau sớm có lộc đầu năm ^^!

3 Likes

Cập nhật đến 8h.AM ngày 10/2/2022. Chúc các bác đầu tư thắng lợi!

27 Likes