Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

:heart_eyes: Vâng! :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

chí lý quá bác ơi hâhha

4 Likes

Bác lại không làm theo thủ thuật hay và cách thức chuẩn của bác @Daucove709 rồi. Không được mua hết tiền, phải luôn luôn thủ ít nhất 25% Cash trong mọi hoàn cảnh.

16 Likes

Bí quyết tối thượng đấy chứ đùa :crazy_face:

6 Likes

phải học hỏi 2 bác nhiều ạ. Em mới vô thị trường tháng 12/2021 đu ROS 13.7, TLD 14, POW 19.2. Nhờ nhận định của bác @Oceanfutureman em mua được DAH giá 11 và hôm nay chốt lời giá 13.45

8 Likes

Quan điểm là thà bớt lãi chứ nhất quyết không muốn mất xu nào :rofl: :rofl:

12 Likes

đúng đúng đúng đúng đúng =))))))

3 Likes

DAH chốt sớm thế Bác, có tuân thủ nguyên tắc chốt dần của các Bác có kinh nghiệm ko

3 Likes

Thank! Nếu mai ldg sàn e mua tiêp

4 Likes

Cho em hỏi Ldg target bao nhiêu ạ

3 Likes

Lần này em chốt hết hàng T+ là em thề, em hứa, em bảo đảm lúc nào cũng giữ tỷ lệ tiền mặt ít nhất 25% á. Mai em khấn thị trường xanh đẹp từ ATO luôn bác ạ.

3 Likes

Câu “em thề em hứa em đảm bảo” này nghe quen lắm :crazy_face:

9 Likes

Cảm ơn bác! Nay em định gia tăng ITA, nhưng cuối phiên không thấy hồi mạnh nên đã đợi để sáng mai gia tăng. Hy vọng mai vẫn rung lắc nhẹ rồi sẽ bật tăng.

3 Likes

Mai nếu MSB sàn hoặc giảm dươi 26 mua tiêp

3 Likes

cái này em phải học hỏi thêm rồi Bác ạ!

3 Likes

Bác OCean cho em hỏi target mã DDN và PSW với ạ, nhỏ bạn e vào PSW giá 29 giờ thấy tội quá ạ :frowning:

3 Likes

Bác Daucove709 ơi! Trót mua lẻ tẻ mỗi loai cổ phiếu từ 1 _300 giờ đươc hưởng cổ tức bằng cổ phiếu bị lẻ từ 5 hoặc 10 hoặc 15 rùi làm sao bán được. Hic! Hic bó tay rùi

3 Likes

Nếu cổ phiếu ở Hnx hay Upcom mình dùng vndirect thấy đặt bán bình thường. Còn cổ phiếu bên hose thì có list các mã đc bán lẻ, và bán vào ngày cố định trong tháng

4 Likes

Thank bạn! Mình mới tâp mua bán chứng khoán. Sử dụng Bsc, nên hk bit làm thế nào

3 Likes

Bác December nói chuẩn rồi nhé! Nhưng về cơ bản theo mình bàn cứ lên thẳng sàn HSC hoăc trung tâm hỗ trợ khách hàng chỗ BSC cũng được :smiley: để để được hướng dẫn đầy đủ nhé! :smiley:

4 Likes