Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Thank!

2 Likes

HNG 100% có rồi cùng lúc với HAG cũng 2 trường hợp luôn. Bác search kỹ lại nhé.
Nhờ bác @Salander giúp bác nhé.

7 Likes

BII giá dưới 14.0 vào ổn bác, nếu mua giá dưới 13 càng ổn hơn.

6 Likes

Nếu có washout thì khả năng sâu nhất về 146x+/-20 thôi bác.

8 Likes

image

ASM đang form hồi và sideway up trở lại. Vượt 20 thành công là vào form uptrend.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy ASM 2022 là 10.x-12.x
  2. Target ngắn trung dài hạn ASM 2022 là 12.x-14.x, 18.x-20.x và 26.x-28.x
8 Likes

Chính xác 100% là như vậy.

4 Likes

2 trường hợp đây bác

8 Likes

Phái đoàn Ucr đã đến nơi đàm phán với phái đoàn Rus. Có thể thị trường chung và các cp riêng lẽ sẽ đảo chiều bất cứ lúc nào từ thông tin đàm phán.

10 Likes

Bác ơi hôm nay Fit với TVC Trần, bác cho mình xin nhận định 2 con này trong giai đoạn này nha, thanks Bác!

2 Likes

Cả 2 mã cp FIT và TVC đều có phân tích tính toán sau tết rồi, bác search lại nhé.
Cả 2 mã FIT và TVC đều đang form hồi và sideway up trở lại.
TVC đang có game PHT cp, còn FIT thì ăn theo TSC đang có Game PHT cp.

11 Likes

Cảm ơn bác

2 Likes

Than hôm nay mạnh quá. Trần gần hết.

3 Likes

Theo giờ địa phương thì hiện tại có khả năng chỉ mới bắt đầu họp! Tối xem tin tức…rồi mai tính! :innocent: :innocent:

6 Likes

hi Bác Ocean, bác cho em hỏi giờ e vào LDG dc k bác, em đọc phân tích của bác vùng hỗ trợ cứng là 14-16 nhưng hiện tại giá đang 19-20 e thấy khó về vùng hỗ trợ cứng dc ạ

5 Likes

Hôm nay e mới dám khoe có mua OGC ở 9.0 sau khi tham khảo bác Ocean. Cám ơn bác. e mua con cũng 1 phần còn do yếu tố phong thủy, các bác ko tin cuối tuần rảnh e kể :slight_smile:

9 Likes

Kể luôn đi Bác

2 Likes

liệu VNM có xuyên thủng hỗ trợ cứng luôn không bác @Ocean? T đang giữ nó để hedging danh mục, nhưng có vẻ t sai rồi, một mình em nó trở thành thành gánh nặng danh mục của t :sob:

4 Likes

Bác vào giá bao nhiêu?
Hiện tại nếu có thủng thì chỉ có khi nào có tin xấu từ N - U thôi!

4 Likes

82 bác ơi. Vấn đề bây giờ là có nhiều large cap khác cũng đang có giá tốt, nên t phân vân có nên cut VNM để vào những cổ phiếu kia hay không :frowning:

4 Likes

Thủng rồi lại lên có gì đâu

2 Likes