Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Hỏng hỏng! Đường đường 1 đấng nam nhi…bắt đi làm cô sao được! :rofl: :rofl:
Thầy đậu…khấn đâu đậu đó…không khấn thì thôi…hễ khấn là đậu! :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
cười ẻ! :sweat_smile:

10 Likes

Ha ha, Gex tính mai canh bán nè, nó trồi sụt thấy ngứa mắt wa!

3 Likes

Hi hi, thầy có sử dụng mai rùa k. Ha ha ha

4 Likes

GEX mới nhoi lên đc tý à! Nhưng mà cũng thấy hơi đuối thật! hihi!

Bác thông cảm…thầy mới tập tành zô nghề…mai rùa chưa có…chắc để đi mua quẻ :sweat_smile:

4 Likes

TT ko down trend thì tăng giảm ko quan trọng nữa, quan trọng là mã mình cầm có tăng hay ko. Nay e đi đá banh về phải dẫn chủ tịch đi ăn nướng món Hàn, xài trước rồi nên sáng mai HQC tím hay đỏ đều phải chốt lời rồi các bác ạ.

Các bác ko cần gato với e nhe, tại e gồng lãi kém lắm, đủ lời đi ăn, uống bia là e bán hết à chủ yếu vào tt để chơi game, có lời cũng mục đích là phục vụ chủ tịch thôi à.

12 Likes

Chuẩn kim chỉ nam bác! Về cơ bản thì ý bác @Biet.du.la.vui là tất cả các khoản chi tiêu phải được phân chia rõ ràng và khoản nảy sẽ không được lấn cấn với khoản kia! Như thế thì tiền đầu tư cho dù đang biến động ntn thì cũng sẽ không ảnh hưởng hay tạo áp lực lên cuộc sống hằng ngày! :star_struck: :closed_book: :writing_hand: :writing_hand:

7 Likes

Câu chuyện lúc say thôi, mai lại quên ấy mà :). các bác đừng tin

4 Likes

Thank bạn. Để canh mua, Mình mới chơi nên chỉ tiêu của mình mỗi cổ mua k wa 500. Tuy nhiên vài cổ cá biệt lên 1k rùi như dlg, ldg, flc và dự định hng mua trên 500. Hi hi

5 Likes

Vào tay “thầy” văn phong nó khác ngay. Và quan trọng là cơ số dự trữ e luôn giữ đủ cho từ 6-12 tháng :slight_smile:

4 Likes

Chuẩn bác, cơ bản e chơi bằng tiền mừng tuổi của tụi nhỏ, mà chúng nó thì chắc lắm, trc khi đưa cho mẹ còn bắt ký tá đủ loại giấy vay nợ nên e cũng hơi run, nhỡ cái lỗ của chúng nó thì sau còn mặt mũi nào dạy dỗ nhau nữa. Đùa thôi nhưng việc chia tiền vào các mục tiêu thì e vẫn làm ạ, có điều việc tiền ở đâu mà nó sụt thì vẫn shock như nhau bác ạ, đó là vấn đề tâm lý chứ chưa ảnh hưởng tới cuộc sống. Em nhớ đợt trc bác bảo bác chơi thua về vợ bù nên e tưởng bí kíp của bác là chọn vk chuẩn cơ

6 Likes

u là chời :)))) khuya r á bác, up hình đồ ăn đim phia là tội ác đó nhaaaaaa :sneezing_face:

p/s: e đêm hay ngồi coi các thị trường để nhận định TT VNI á, như thối quen á bác :yum:

5 Likes

Kiểu này " ốm" lắm nè!

5 Likes

chuẩn rồi bác, có muốn thêm hay hỏi gì nữa cũng ko đc :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

F0 lại còn chưa đc đi ăn nữa chứ, m hiểu mà … zô zô ăn đi ae êi

3 Likes

Vợ e cũng ghi sổ mà bác, trả lãi 20% năm :). ko đủ tự bù nên còn áp lực hơn ấy

3 Likes

Bác cho xin phân tích em DAH với, cảm ơn Bác nhiều.

3 Likes

Ha ha, các bạn ai có mai rùa tặng " thầy Đậu" để thầy phán linh thêm , anh em mình dc nhờ. Mình cũng ráng tìm có mai rùa k. Ha ha ha​:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

:unamused: :unamused: :unamused: cô kia

5 Likes

haha deadline của bác mõi năm có 1 lần thôi mà, thư thả :joy:

3 Likes

Mình chỉ cắt khi nó xuống qua điểm cắt lỗ (-5-7%) hoặc thị trường xấu thôi. Chứ bình thường thì cũng phải cho cổ nó có thời gian tích lũy chứ. Lúc nào cũng muốn nó phi ngay sao được :slightly_smiling_face:. May mắn vào đúng nhịp nó tăng thì tốt, không thì cũng phải biết chờ chứ (thời gian theo các mục tiêu ngắn,trung, dài hạn).

5 Likes