Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Báo cáo cả nhà, tuy mình còn vài cổ chưa về bờ, các cổ chủ đạo màu đỏ nhưng tổng tài khoản đã về bờ và còn được vài con cá lòng tong để mai kho quẹt ăn với canh rau.

6 Likes

Nghĩ lại cái đĩa…bún đậu mắm tôm của miềng!
zzz

5 Likes

Anh cho em hỏi ARE, AGRem lên mua vào giá bao nhiêu a.

3 Likes

Thôi khỏi mai rùa tội con rùa bác ơi, thầy Đậu cứ con nào chưa chạy thầy ra tay đốt ít vía là mai nó chạy như lắp mô tơ. Mà cái tt mấy triệu ae này, e là chỉ có thầy Đậu có đc cái bàn tay thần kỳ đốt đâu trúng đó

5 Likes

Ha ha ha, vậy cứ thầy Đậumua con gì thì minh theo con đó ok hả. Có gì thầy lo hén. Ha ha ha

4 Likes

Yeah, e mời bác :beer::beer::beer:, lì là một đức tính tốt trong tt này

4 Likes

từ giờ e cứ theo list của thầy Đậu nhỉ,

4 Likes

Ha ha ha, K có mai rùa, xài mai ba ba được k thầy Đậu. Nếu có dịp về Long An đãi thầy đậu món ba ba nấu chuối. Nhưng noi trước đang trong giai đoạn dịch thì chưa được nha.

3 Likes

Chậc…các bác cứ dồn hết nghiệp lên người e ntn chắc phải đốt vía quanh năm thật! :rofl: :rofl: :rofl:

7 Likes

AGR bác Ocean có nhận theo target ngắn - trung - dài hạn bác tham khảo nhé.

Còn cp ARE e ko thấy cp đấy thì phải.

4 Likes

hnay e full 80% nav
lig flc evg qbs đóng app cuối năm gồng thử xem sao kkkkk

5 Likes

LIG - EVG - QBS e nghĩ ổn, chứ hàng nóng như FLC thì lâu lâu ngó thị trường nha bác :wink:

4 Likes

NKG có vào thì vào trong vùng hỗ trợ trong nhịp rung lắc này là 45.x-47.x ( vào thấp nhất là tốt nhất).

12 Likes

Các cao nhân cho em hỏi vì sao khối lượng bán chủ động gấp đôi lượng mua chủ động mà cổ vẫn tím ạ… em xin cảm ơn

4 Likes

Quá ổn.

11 Likes

Muốn nghe lắm lắm, bác chia sẻ nhé. Thanks

3 Likes

Cũng không hẳn là lì mà là kiên nhẫn thì đúng hơn. Thấy động, nguy hiểm là phải chạy ngay. Còn bình thường thì phải biết chờ chứ. Cứ đứng núi này trông núi nọ là dễ tay không à :slightly_smiling_face:

6 Likes

Không phải là do thiếu tiền tiêu mà mọi người hay nhảy lung tung đâu bạn. Kể cả là tiền không đụng đến, có thể đầu tư cả năm nhưng do thấy con của người khác chạy tít mù mà con của mình không chạy là nóng ruột thôi. Hoàn toàn là do tâm lý chứ không phải do tiền.

5 Likes

KL bán gấp đôi KL mua chứng tỏ giao dịch bán nhiều hơn mua thôi, còn mức giá muốn giao dịch ( mua - bán ) là giá trần là KL nhiều nhất, nên giá sẽ hút về giá nào có KL cao nhất bạn nhé :grinning:

3 Likes

Muốn luyện thì ae trước khi mua một cổ phiếu nào đó nên đặt trước kế hoạch về thời gian sẽ nắm giữ, mục tiêu giá cần đạt,… Nếu cắt thì cắt khi nào… rồi hãy mua. Trên thị trường có hàng nghìn cổ phiếu, hôm nào chẳng có con CE. Cứ chạy theo CE thì có chạy vòng vòng cả tháng.

8 Likes