Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

TTH nay mình đang mua vào mà. Room vip của mình đang khuyến nghị mua vào. Cứ yên tám nắm giữ đi bác.

4 Likes

Em bán 1/3 NHH thì hnay nó tím trần :joy: nhưng cũng may HQC tính đến hôm nay là t+2 em lấy lại được 1/2 số lỗ của NHH rồi ạ :star_struck:

6 Likes

Nếu nói về các Room, Các Room bên VPS e nằm vùng hô hào mua TTH từ 7/3 quanh giá 7.0-7.1 r. Mục tiêu 9-11. cắt lỗ ở 6,4. E cầm mà nó chán cũng vừa bán cuối tuần trc. Chưa có điều kiện để tham gia Room Vip, ko biết nó ntn bác?

5 Likes

Chị monica oánh hay quá :+1:

3 Likes

Có bác nào đang cầm SMT giống em k ạ :)))
Sw cả tuần rồi k biết nên ra hàng k :joy:

3 Likes

Nhờ có các cao thủ bơm oxy cho thôi bạn ah :joy::joy::joy:

4 Likes

Tôi sáng bán 2/3 giá 18.45 sợ k qua 18.5 như bạn nói hihi. Giờ bơ vơ dưới sân ga. Đã nghĩ chán lắm rồi là phải giữ thế mà bán mất. Các ngành chạy hết còn mỗi nhựa mà k kiên trì giữ hihi. Tôi đang hy vọng chiều lùi 18.6 tôi mua lại mà có vẻ khó bạn nhỉ. Tin bạn cho hôm trước tôi đọc rồi. Giờ bị mất phương hướng rồi. Từ lúc bỏ pen giờ cứ kiểu gì ý hihi

5 Likes

hôm nay AAA của bác nổ rồi kìa

6 Likes

Đang buồn bác ạ vì bán buổi sáng bớt rồi.

5 Likes

Con nào mà bác bán là bó chạy kinh ác

4 Likes

Thế ở đây có nhiều người đốt vía được phết nhỉ?

3 Likes

Tôi k tin tướng số nhưng thầy bà nói năm nay tôi sẽ k có lộc dù cố gắng thế nào đi chăng nữa, biết nhưng k làm gì được. Năm ngoái ít, năm nay không có. Tôi ngẫm thấy đúng vì năm ngoái thị trường đẹp giữ LDG dưới 10 lúc nào cũng tâm niệm sẽ giữ đến 15. Năm nay thì k có chút lộc nào dù cố gắng đến mấy. Biết mình kém nhưng k phải kém đến mức toàn bán đáy như năm nay dù đã cố gồng lỗ chờ về bờ hihi. Năm ngoái tôi gồng lỗ HAR gần 2 quý có lời mà năm nay tôi cứ chạy lung tung dù cp tôi nắm nó đã sideway lâu rồi, nó đứng sideway kiểu gì cũng chạy mà tôi thì chạy trước nó hihi.

10 Likes

Cân nhắc không mua đuổi, thị thường có 2.000 mã, mất mã này còn mã khác, luôn có cơ hội bạn nhé. Từ nay sang tháng 4 thị trường bùng nổ, hầu như mua mã nào ăn mã đấy; giờ chỉ cần điểm mua tốt, mua xong có tin hỗ trợ sẽ phi nhanh ^^.

Ngồi đâu đó cho tĩnh tâm đi bạn.

14 Likes

Bác @thanh11 bình tỉnh năm này theo anh @Ngocbinh vs anh @Oceanfutureman sẽ có lộc lá đầy ấy mà

7 Likes

Tôi cho người khác ăn quả bớt rồi bạn. Năm ngoái tôi mua 18.1 nó xg 16.5 tôi còn giữ mấy tháng lên tận 23 mới bán. Năm nay tôi cứ chạy lung tung, tâm không tĩnh nên cái gì cũng không thông.

6 Likes

Sáng bắt QBS vẫn chưa khớp lệnh =]]] mong chiều khớp :sweat_smile:

8 Likes

Chỉ đặt QBS giá 7.50, quyết không cao hơn, không khớp thì thôi. :wink:

6 Likes

e cũng đâu dám cắt lỗ bác ơi, đợi rồi e đợi luôn à, lãi 2% e bán,hehe

5 Likes

DLG thì sao bạn? Có vẻ sắp chạy như HQC không? Tôi ngắm em AMD mà giờ cứ lăn tăn dù biết k nên yêu ghét cp nào hihi

5 Likes

Đây bác

7 Likes