Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

image

BOT giá đang vùng đáy 2022 đấy bác. Vượt 20 thành công là vào form sideway uptrend và hồi trở lại.

7 Likes

Về mặt kỹ thuật nó lên 8.5; 8.6 thì khả năng sẽ điều chỉnh. Hiện chưa thấy tin tức hỗ trợ (hoặc mình chưa đọc kỹ). Nếu nó vượt lên trụ vững không xuống thì vào lệnh giá đó.

Còn không thì canh nó điều chỉnh giá dưới 8 thì mua hiii.

Ý kiến cá nhân.

6 Likes

Em cảm ơn bác đã cho TT thiết thực ạ, ko biết liệu có vượt 20 ko ạ? e ôm e nào là đỏ lòm e ấy, lên hoang mang ạ. hihi

4 Likes

TTH báo điểm mua cao quá, xu hướng nó còn giảm nữa. Chỉ nên mua 7.40; 7.50; thậm chí canh mua 7.30.

8 Likes

T đặt chờ 7.6 7.5 từ qua tới giờ ko khớp bác ạ. Nó tích lũy vùng này cũng khá lâu r bác

5 Likes

u là trời, bác có biết e mua những 9.3 ko??thế này có mà toi cơm e rồi :cry::cry::cry:

5 Likes

Để em vào.giải vía cho các bác

2 Likes

Room cộng đồng e đây :slight_smile:

6 Likes

Hnay nó khớp 300.000 giá 7.5 mà của bạn không khớp được nhỉ.

5 Likes

Các nhiều loại hình room bác ạ, Room thường, room vip, Room kim cương, Room… tùy theo NAV nhỏ hay lớn. Room kim cương trở lên thường có vài người trong đó + broker thoai, :shushing_face:

8 Likes

e ko có room nào luôn :joy::joy:

4 Likes

Đang cần lắm bác :relieved:

4 Likes

Vâng. e nhỏ lẻ nằm vùng room cộng đồng cho vui nên cung ko biết các room cao cấp ntn? nghe bảo phí tham gia cao ngất. e chịu :slight_smile:

2 Likes

Cần gì room riểng gì đâu bác, nếu cần nhận định thị trường thì ngoài bác Ocean, còn rất nhiều gạo cội khác trên đây cũng có nhận định thị trường hàng ngày, và thường em theo dõi, thì nhận định của bác Ocean và các gạo cội ở F này rất trùng view nhau. Còn nếu hỏi điểm mua điểm bán, hệ tâm linh hay giải vía thì ở đây em thấy đang là số 1 :rofl:

16 Likes

Nay có vẻ không có duyên với em QBS nhé! Giờ mình chuẩn bị lên giời rồi =]]]! Kết phiên on lại :relieved:
Chúc ace giao dịch thuận lợi :partying_face:

16 Likes

ủa bác vào room vip của ITP á ? :)))
Bên đó thường e thấy đánh lướt ko ah

5 Likes

“cậu” bay thong thả :slight_smile:

3 Likes

đồng hương nên chắc dễ bay :rofl:

4 Likes

Mới mua thăm dò 300 mã xem phong thủy thế nào… Sáng ra vol đang cao mình mua cái tắt điện luôn :joy:

7 Likes

Shs m bán hôm 45.

4 Likes