Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Thôi ko sao đâu bác, có tiền là có cơ hội

4 Likes

Cần j room bác, có thì thêm góc nhìn còn bản thân e thấy các bờ rốc cơ thua hết mấy cụ trên này, trên F e theo mỗi bác MrKhoai với bác Ocean, bằng vạn mấy cái room khuyến nghị vớ vấn, mà trên này còn chém gió các thứ vui hơn nhiều, lại học được nhiều kinh nghiệm :smiley:

15 Likes

Đang muốn tìm việc SG đây bác. có gì hỗ trợ thằng e với nhé

3 Likes

thấy lình xình khu đó suốt, trong khi số mã phi ầm ầm rồi

3 Likes

khuyến nghị này chắc từ đầu tháng 3 rồi bác ơi. mỗi thời điểm sẽ có khuyến nghị khác nhau mà bác. như hid nhiều khi phải đợi vượt đc 11.4 bật lên trên mức cản mới khuyến nghị

3 Likes

Nick bác MRKhoai bị khóa rồi à bạn, mình nhớ cũng mới vào đó không lâu.

4 Likes

Đúng rùi. Trong một nhóm ngành sẽ có con chạy trước con chạy sau vậy. Thậm chí có con chạy ngược lại…

4 Likes

Mã này đi chậm nhưng an toàn, mình cũng đang canh mua, chờ có sóng ngành hoặc thị trường chung tốt là khả năng phi.

3 Likes

Úi, bác nhầm với cái nick fake rồi, cái nick 1,6m tim ấy bác

4 Likes

chẳng khớp đc k nào cả bác. tôi đặt có vài k cafe thôi. hàng chủ lực t mua xong hết r, giờ chỉ ngồi đợi chạy thôi.

3 Likes

Ha ha , canh bán Gex k thành công rùi “thầy Đậu”. Ngày mai canh tiếp

2 Likes

đấy ạ, thành ra e rất thích tám trên pic này đó bác…vừa có ptkt, mà vừa mang tính chất tâm linh, đốt đèn đốt đuốc…:rofl::rofl:

4 Likes

e cũng biết bác trên pic bác Khoai ạ…mà công nhận phi đội Gà Bay đông đảo ác liệt, e chém ko lại luôn :roll_eyes::roll_eyes:

4 Likes

Sức mạnh của đội gà bay rất đáng gờm, tương đương 1 đội lái đấy bác…

6 Likes

Vâng bác, pic bác Ocean phải tuyển được thêm vài bác chém gió tít nữa là rôm rả cả ngày liền ạ

3 Likes

Bên đấy h e vẫn sang ngó thấy đa số toàn mem mới :slight_smile: nhìnquen mặt 4 5 bác. Hnao cướp tàu đông đến lag cả f247.

10 Likes

trên F247 e chỉ theo dõi đúng 2 người, là bác Biển và bác Khoai, cứ theo ptich của 2 bác thì ổn, mà khi nào e nghe khuyến nghị bên ngoài là toang giờ chừa thẳng luôn :disappointed_relieved::disappointed_relieved:

9 Likes

Bên này mà bác Ocean hô cướp là cũng khủng khiếp ấy bác, bác Ocean khiêm tốn lắm :grin:

10 Likes

Trên F cũng nhiều người giỏi lắm bác ạ, nhưng mà e thích tính cách của 2 bác này nên cũng chỉ theo 2 bác này,giỏi mà hiền lành điềm đạm, à 2 bác này có điểm chung là cực kì đẹp trai, hahaaa

10 Likes

Chào ad. Dạo này tôi k bám sát làm phiền ad nên kết quả tệ quá. Tôi bán đáy hầu hết các mã tôi giữ mà không hiểu sao luôn. Giờ tôi còn mỗi MBG k hỏi ý kiến ad hôm trước thì chắc cũng bán nốt 15.8 rồi. MBG tôi sẽ cố giữ k bán nữa hihi. Nay tôi bán 3A nó trần làm tôi k mua REE luôn. Lúc canh 74.2 k đặt sau nản k theo dõi k mua gì hết. Tôi đang định hỏi ý kiến ad để chờ canh Aaa chỉnh như lần trước tôi mua nó trần hôm sau cũng đỏ rồi tăng tiếp 23 liệu có lập lại k ad để tôi canh mua lại. Tôi nghĩ nó sẽ vẫn lên 21, 23 như trước, đường đi k khác gì mà tôi đi bán mất hihi.
HQC nếu trước khi bán hỏi ad trc 1 câu chắc k bị bán đáy.
MBG tôi vẫn giữ nay tôi thấy nó lại 15.5 mà k biết có giữ đc không hay lại chỉnh xuống 14.6 hihi

9 Likes