Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Cứ ở đâu có zai đẹp là thích em nhỉ :slight_smile:

5 Likes

Theo e bác nghỉ ngơi theo dõi thị trường vài phiên hẵng mua mua bán bán tiếp cho ổn định tâm lý, lỡ 1 nhịp cũng ko sao mà. Như vậy có khi lại thông suốt hơn, sợ bác bị tâm lý quá

6 Likes

K phải nay mà dạo này tôi kiểu gì ý bạn ạ, k tĩnh tâm chút nào. Sáng tôi đang canh REE để mua đang thấy dư mua nhiều 74.2 nghĩ đặt trên chút rồi nhìn AAA tăng mà cứ kiểu như á luôn ý nên giờ k mua bán gì nữa.

7 Likes

Chắc bác cần tĩnh tâm ạ, bình tĩnh lại để tránh trật nhịp

5 Likes

Ha ha , Bãn tham khảo thêm Bác Spiritvn nữa, Bác ấy “Mới mua thăm dò 300 mã xem phong thủy thế nào… Sáng ra vol đang cao mình mua cái tắt điện luôn”

6 Likes

Úi giời… tưởng lỡ tàu mà lại thành khớp hết =]]] đã về team QBS nhé! :partying_face:

10 Likes

Nay e vẫn chưa bán GEX bác :sweat_smile:

3 Likes

Đang canh nó hồi vốn mình tiễn vong. chắc hiện tạo vong nó nặng quá nên chưa tiễn dc. Ha ha ha

3 Likes

Bác cứ vào sg đi ạ! Gì chứ sg chỉ cần bác cầm cv đi xin là có việc tất :relieved:

4 Likes

Chém gió chiều thứ năm, 5 mã tỉ trọng lớn nhất của e hiện tại:
OCH
HID
HVN
LDG
HNG
phán đoán riêng của e thị trường sẽ bay khi vượt 1515, mặc dù hn chưa vượt nhưng e nghĩ TT cơ bản đã lấp xong gap. nhiều mã “thơm” từ mai sẽ ko còn giá tốt nữa

14 Likes

Bác ceanfutureman! thị trường ngày mai có khởi sắc k Bác. Thank!

3 Likes

hii, em có hid giống bác. mong đc hưởng vía của bác.

4 Likes

bác lên thuyền QBS à, em mới xuống thuyền QBS hôm qua :)))

4 Likes

Bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi phát biểu bạn nhé, bạn nói thế là đang nói bác ấy úp bô mọi người đấy, với những hành động như thế thì ko tồn tại được đến h này đâu bạn ạ, hầu hết mọi người đều là người có tiền và học thức, ko ai ngu đến mức vậy đâu bạn ạ ^^

5 Likes

Haha, tôi giờ già rồi hết đẹp trai rồi bác. Giờ mấy em 25-35 gọi tôi là chú không đấy. Chiều nào đi tập thể dục, gặp mấy em trẻ trẻ tưởng gọi = anh, ai ngờ toàn gọi = chú với ông không à.
Mà cũng chính vì già cả rồi nên không còn nhanh nhẹn để cướp tàu được nữa…hahaha. Giờ nhìn thấy em nào ngon ( cp) là ngồi ngắm ( đặt mua giá thấp)…hôm nào may mắn mấy em thương, mấy em cười duyên cái và cho quà ( khớp lệnh) thì vui thôi. Chứ già hết gâng hết cốt rồi không còn sức để cướp tàu cướp xe (mua đua mua đuổi)…nữa.

28 Likes

Bác hiểu nhầm rồi bác ơi. Bác Khoai có mã công khai có mã du kích tuỳ tình hình thị trường và luôn nhắc bà con mua trong khoảng giá khuyến nghị của Bác để an toàn tài khoản. Khi đánh du kích Bác pm cho vài nick để các bạn ý pm cho bà con tránh đua lệnh, tránh đánh động lái. Mình vào F từ t11/21 tới giờ rất tin tưởng và yêu quý bác Khoai cũng như bác Ocean.

9 Likes

mình ko nói bác ấy úp bô mọi người. mà mình nói những ai vào sau theo sau vớ vẩn thành fomo. bởi nếu bác ấy hô mua cong khai ngay từ đầu thì em ko nói, mà bác ấy chỉ phím riêng cho 1 số ngươi

6 Likes

Đang thử vía đó bác! Lỡ nhảy vào nó chìm thì đỡ ảo tưởng về sức mạnh tâm linh đó bác :rofl: :rofl:

4 Likes

@Oceanfutureman hôm trước em có thấy bài phân tích TSC của bác ạ, hiện tại nó đang down về vùng giá mua 16.8. Em đang cân nhắc đặt mua trong vùng 16x mà em sợ nó down phát xuống dưới 16x< thì nguy ạ. Bác cho em xin góp ý với nha. Em cảm ơn Bác!

3 Likes

bác có hình 2 bác ko cho e ngắm với, chứ e là khoái zai lắm, zai đẹp nữa thì xin chết luôn ạ…mà chắc bác cũng đẹp ko kém 2 bác kia đâu nhỉ???

3 Likes