Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

40 thì hãy còn xoan ạ haha, e năm nay 33 mà thấy còn trẻ lắm.

5 Likes

Haha, nói trước sợ bước không qua, mà nói sau thành vuốt đuôi ( mà thích nói vuốt đuôi hơn cho nó đúng 100%, còn nói trước nó trật lất hoài …haha).
Mai khả năng thị trường tăng nhẹ trở lại trên 5 point, đưa Vni lên trên 1500 trở lại.

23 Likes

33 là bác 89 hả bác??

3 Likes

bác Biển là Quý Hợi phải ko ạ??

3 Likes

Ấy chết bác lại nói thế, hhaaa, mà là kiểu như là cùng cảnh ngộ đẹp… với nhau nên thấu hiểu ý bác hahahaaa :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Hi! Bạn còn bít chút chút, còn mình là mù tịt về chứng khoán nè, đợt 10/01 mình bị âm 25% . sau đó mình mới tham gia vào diễn đàn, tham khảo ý kiến các Bác, hôm nay tài khoản đã hồi vốn và còn được khuyến mãi vài con cá lòng tong để kho quẹt. Cám ơn các Bác vô cùng!

6 Likes

tưởng bác có cho e xin, chứ mà đi xin 2 bác ấy thì có mà đợi dài cổ

4 Likes

Ha ha , Bác nói gì cũng tin. Thank!

3 Likes

Bác ơi nhận định về NHH của bác đợt trước tới giờ có thay đổi gì không ạ? Em cầm NHH lình xình mãi nhưng nhìn vào nhận định của bác nên cố giữ em nó hnay cũng tím rồi. Cảm ơn bác nhiều

4 Likes

E thấy tỉ lệ dự đoán của bác có vấn đề j đâu ạ, bác cứ phải lo, có đúng thì phải có sai, bác mà đoán đúng hết thì…haha

2 Likes

Mỗi Bác có cái hay riêng của mình, cái nào cũng đáng để mình học hết á!

3 Likes

Đôi khi ko có ảnh lại là cái hay ấy chứ bác, bí ẩn nó mới thu hút :rofl:

4 Likes

7 Likes

wow thế con bác được nhiều tiền mừng tuổi ghê, chắc năm sau em phải thuê mấy đứa nhỏ đi kiếm lì xì chứ em chưa có con :joy:

5 Likes

Hahaha, heo quý hiếm bác ( để làm thú cưng, làm kiểng, làm giống…chứ không phải để làm món thịt heo kho trứng, gỏi cuốn, ram mặn, luột chấm mắm, giò chả…haha…).

19 Likes

Mọi ng vào gần avata tìm các mã trong pic bác Ocean để xem bác đã đưa ra nhận xét chưa nhé

5 Likes

Đồng quan điểm mặc dù k quan tâm index.

4 Likes

Đấy là quan điểm riêng của mình. Nếu các bác thấy ko đúng, ko thích thì cứ bơ lác đi ko đọc các bác nhé. Em ko tranh luận với các bác nữa đâu, ko lại thành cãi nhau mất hay ra, xấu hổ với bác ocean.

6 Likes

Vậy nên nav của e thấp bác ạ, nhưng chơi để học nên rất vui ạ

5 Likes

bác Ocean cho em xin nhận định về dòng thép, dầu với ạ, chứ em thấy nó hồi 1 phiên thì tụt 2 phiên, em cũng sắp tuột áp theo nó rồi, hix.

3 Likes