Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Pic này các ngày càng vui vẻ hài hước, em cười không nhặt được mồm nữa :joy::joy::joy:

3 Likes

bác vui là e mừng rồi :relieved: đầu tư căng thì phải vui vẻ mới kiếm lợi nhuận đc, cũng như phải có thầy @Daucove709 đốt cp mới chạy vậy :joy:

8 Likes

thiệt thương thầy Đậu :sweat_smile:

4 Likes

e nghĩ mốt pic này lập ra cái quỹ “thầy Đậu”, ai muốn cp mình chạy thì góp zo cho “thầy” mua xong chờ T+ về đốt vía, chắc cái pic này tâm linh lắm á :joy:

10 Likes

ý tưởng hay á!

2 Likes

Về mặt tâm linh cái gì thuộc về cái duyên, mang tính chất cơ duyên thời điểm, chỉ cần sai 1 khắc là nó ko đúng nữa nên chủ động làm vậy chắc chắn ko work :joy:

4 Likes

e nói giỡn chứ ai làm thiệt chắc ổng chửi e luôn quá :joy:

4 Likes

Các Bác cho hỏi, thường thường thì nay vô sóng peny hả, rùi đến khoảng tháng mấy hết sóng và tiếp theo đó là vào sóng cổ mãng nào? Thank

3 Likes

Mình cũng theo dõi pic bác Khoai. Mình ít chat nên đến đoạn nhân pm thì ……pm mỏi tay mà kk nhận dc j …… nên lỡ tàu suốt

5 Likes

Mình cũng đang canh IDI theo phong thuỷ như bác Biển nói nhưng thế này có khi mình lại theo bạn sang ANV xem sao. Cảm ơn bạn

5 Likes

chu kỳ mõi năm mõi khác một chút á bác, như năm ngoái thì:
Sau Tết là sóng dầu khí - Thép
Quý 2: Bank - Chứng
Quý 3: bán lẻ - cảng biển
Quý 4: BDS - penny

7 Likes

Còn năm nay sao Bác.

4 Likes

Năm nay thấy có vẻ luân phiên các dòng chứ chưa ra sóng ngành cụ thể

6 Likes

Rất vui cùng thuyền với bác, e vẫn cầm OCH từ 13.8 và OGC từ 12.1

4 Likes

Năm 2020 covid lúc bác chơi chưa bác tr lúc đó chắc cháy tk nhieu nhỉ

5 Likes

Idi đang đàm phán xk cá sang mỹ mỹ latinh chắc vượt đỉnh lại phi thoii chị.

5 Likes

năm nay do nhiều biến động ko biết trc như chiến tranh NGA - UKR + các ngành đã tăng nóng 2021 như Bank - Chứng ( cần tích lũy, hấp thụ ) nên năm nay sẽ có nhưng con sóng nhỏ thôi bác.

trộm vía là mình “no margin” nên tới giờ vẫn chưa cháy tk :relieved:

9 Likes

Lúc tt xuống bác vẫn cứ cầm luôn hay cutloss ya

3 Likes

https://f247.com/t/noi-quy-f247-noi-tran-tro-muon-phien-duoc-chia-se-cung-bqt/39/370?u=daucove709
Đây nhé! :rofl:

7 Likes

Đấy! Mãi mới có người thương tui :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes