Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Cám ơn bác, e ngắm thử xem mở rộng ngành chứ dm của e toàn bds và liên quan bds

5 Likes

vâng bác. Tranh thủ lúc đứng yên nhìn danh mục tăng thì đọc thêm về doanh nghiệp với tin tức cho có thêm hiểu biết, kaka

3 Likes

Thấy bảo lãi và bầu Đức sẽ ra game PHT 1.200 tỉ.

7 Likes

Ơ it vậy bác .tk e lúc nao cung lãi toàn trên 30% .chắc la do toan nắm dài hạn.

4 Likes

E mới vào sau tết bác, h đang học mầm non nên cũng chỉ mong ko lỗ nhiều để yên tâm học hỏi ạ… Mong sau này đc như các bác ạ. Tầm nhìn 5-7 năm tới bác ơi

4 Likes

Dạo nay mê đanh ck quá chả đi làm mấy nữa…riết bỏ bê cviec quá :grinning:

4 Likes

Hiện tại mình chưa thấy có thông tin gì mới! :sweat_smile:
Tuy nhiên thấy nặng mông thì chưa thấy đúng lắm! Từ đầu tháng đến giờ bé nó tăng hơn 12%! Chẳng qua do hiện tại các mã khác phi nhanh nên cảm giác nó chậm thôi bác! :partying_face:

6 Likes

nay canh gom QBS sll hay sao mà im ắng thế a ? :relieved: @Daucove709

7 Likes

Mấy dụ bctc nay chắc dân kte ktoan gì chắc giỏi…e thì chiu luôn

4 Likes

Tôi năm nay loạn chưởng mua bán lung tung chứ năm ngoái tôi giữ HAR, HAI nó hành cho mấy tháng chứ đâu như AAA, HQC cuối cùng tôi có lãi tương đối. Giờ đầu óc có vấn đề rồi toàn bán khi chán nhất ( mà lúc chán nhất là đáy ahihi).

5 Likes

Hi, quan trọng có lời là ok bạn. Mình k bit cắt lỗ, mua để đó cổ nào lời bán trc, cổ nào lỗ thì chờ lên giá bán tiếp. Mình chỉ có 1 nguyên tắc duy nhất vậy thôi. Chứ mình hoàn toàn k bít gì về ck.

5 Likes

Mình đặt giá 7.63 từ sáng á! Lình xình sao mà tầm 2h phi lên hoen 7.7 … tưởng lỡ duyên ai dè kết phiên khớp hết đc! :sweat_smile:

9 Likes

Thế cũng là một lợi thế của bạn. Thường không mua mã tăng chóng mặt thì giữ lâu là hòa or có lời. Tôi năm nay có vấn đề nên loạn chứ 3A tôi mua đâu có cao.

5 Likes

Thầy Đậu đang nghiêm túc nghiên cứu tỉ lệ đốt như nào là hiệu quả nhất cho ae

6 Likes

Thật chứ e ôm nó từ 2 tuần trc, vậy mà h bác vào bằng giá e, con này nó chờ bằng đc bác chắc nó mới chịu phi

5 Likes

Riêng vụ nút Haha thì a đã góp ý bên pic nội quy trăn trở với ban quản trị rồi…. Ace qua like cho mod chú ý =]]]]

10 Likes

Nay nhảy ít hà hí hí :relieved:

6 Likes

Chuẩn! Thầy đang ngâm cứu :rofl:

8 Likes

Anh Đậu mà đốt vía thì chạy bon bon ngay :joy::joy:

4 Likes

nhiều khi ngâm cứu ra đốt 100 cổ thôi mà phi thành DIG - CEO chắc thượng cmn thừa r :joy:

cho xin cái link đi a zai :grinning:

ít gì mà e thấy im ắng thế, cứ như gom trog phiên ko đủ phải gom thêm phiên thỏa thuận luôn dị :relieved:

5 Likes