Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Trong Pic bác biển mà các bác cứ bàn bác khoai :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:?. Em nghĩ các bác bàn bác nào có tên cá, tên mực chắc hợp hơn :hugs::hugs::hugs::hugs::hugs:

2 Likes

T nhìn cái chart thế này rồi nhìn giá sữa nguyên liệu nữa nên nản quá, cut nó để dồn mua PHR (mua thêm giá 74). Đợi chốt lời PHR mà VNM vẫn loanh quanh đây thì t sẽ vào lại phục thù :laughing:. T thấy nước ngoài mua VNM rồi, chắc đáy ko còn xa… haha

5 Likes

hihi chứ lâu lâu mấy bác lại nói “e lại chung thuyền với bác rồi”, ngó đi ngó lại giống như e đánh trường phái cp ít ng đụng tới hay sao á :joy:

6 Likes

Ông mr khoai ngay gần em cách 30km

4 Likes

Bên ngoài ấm áp bên trong nhiều tiền hả bác :heart_eyes::heart_eyes:

5 Likes

tạm thời e chưa thấy đáy đâu của VNM, mà tâm lý sắp tới của NDT cũng chưa mấy khả quan lắm :face_with_monocle:

6 Likes

thấy giá về 75 là có mua lên, đúng ko bác?

5 Likes

bao giờ thì các mod mới biết là dân tình cần lắm nút haha nhỉ?! :sweat_smile:

3 Likes

Tôi k biết giá mua của bác là bao nhiêu nhưng MBG đang tích luỹ ổn, nên nắm giữ chờ tăng giá.

4 Likes

mô phật :joy: e nói giống tính cách vui vẻ hòa đồng, hơi tưng tửng, làm việc thì max tập trung ấy… cái bác này :joy:

4 Likes

Nay e ngồi im ko mua bán gì vì canh trượt OCG, mai cuối tuần vẫn lình xình như này ko biết sang tuần có ổn hơn ko

3 Likes

cảm giác chart MBG (gần đây) tích lũy gần giống IJC ha bác?

3 Likes

Thấy cái avatar thì nghĩ vậy mà bác, e lại nói trúng ý bác à. Bác cứ mạnh dạn Ừ nhẹ 1c đi ko sao mà :laughing::laughing:

4 Likes

phải quan sát thêm đi cho chắc bác, ít gì cũng phải để giá trên đường MA20 với thanh khoản cao.

e thấy nội pic này đòi cái nút “haha” đó ko là đủ cấp riêng cho pic đc rồi á :relieved:

5 Likes

E đang ngắm IDI lại mà chưa tìm thấy điểm vào

3 Likes

bên trong ấm áp chỉ có vợ e mới dám nói thôi, còn nhiều tiền thì e lại càng ko dám nhận hahaa

4 Likes

thiệt tình là ko lẽ vì cái icon haha mà lại làm tốn thêm của pic một dòng comment chứ :sweat_smile:, ngại gì đâu!
P/S: vâng bác, t quan sát vậy thôi chứ tâm can đang giày xéo lắm. Nửa muốn VNM tăng cho bạn t (bị t xúi mua) hết lỗ, nửa muốn nó lình xình vậy đợi t có tiền quay lại :sweat_smile:

4 Likes

IDI xuất hàng đi Trung Quốc nên có rủi ro đơn hàng bị trả về (do bao bì dính Covid) nha bác.
ANV cũng vậy nhưng đỡ hơn, vì ANV còn xuất các thị trường khác nữa, IDI thì phụ thuộc hoàn toàn vào TQ đó bác.
Nên bác có thể xem thêm ANV nhé. Bác Đại Dương bảo VHC số 1, ANV số 2. Mà anh số 1 giá gần 90 rồi, anh số 2 lẽ nào kém cạnh… hihi…
P/S: T đã lên tàu ANV giá 40.2 vào đầu tuần này :laughing:

9 Likes

Chào đón đầu tư công cho giải ngân quý 4 gói 350.000 tỷ gà em đề xuất hai em HHV, LCG

4 Likes

e nghĩ giá hơi cao, nhưng nếu vượt đỉnh thì có thể thăm dò đc á bác

tình hình phải quan sát thêm thôi bác, chứ đoán đáy hay đỉnh là công việc khá phiêu lưu mạo hiểm :sweat_smile:

3 Likes