Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Cảnh báo do theo bctc là năm 2021 làm ăn lỗ bác nhe, bên cii họ cũng giải thích từ đầu năm 2022 khi sự cố THM xảy ra và họ ra BCTC rồi, Q1 này ko những ko lỗ mà còn lãi mạnh, họ đã thoái vốn hầu hết các cty để làm đẹp BCTC rồi.

10 Likes

Haha, heo đực quý tôi tuổi trẻ tới năm 36 tuổi cũng vất vả lắm bác. 3-4 năm nay mới tự do tài chính và thoải mái hơn chút.

18 Likes

Tôi dại không chọn trong các mã của ad để follow một, hai mã thì có ăn và không đau đầu rồi không hì.

7 Likes

Quay xe làm vòng mới…

6 Likes

10 Likes

Bác nào quan tâm mã bác Khoai thì ib em gửi link ■■■■ tham gia nhóm “Phi đội gà bay ạ” :rofl::rofl:
Mà nhóm đó lại toàn khuyến nghị từ pic bác Ocean :joy::joy:

13 Likes

Nay em vào LIG. giá 16.0. Hy vọng không bỏ lỡ. Tuần rồi bán mất. Huhu. Con này trước tết em đu giá 18 đấy, sau trung bình giá mãi vẫn phải cắt lỗ 1 ít, canh mua đi bán lại mãi mới hoà được phần đã cắt. Hức

5 Likes

APS đang rung lắc chỉnh trong form sideway up và hồi. Vùng hỗ trợ nhịp rung lắc này là 29.0x-31.0x

10 Likes

NDN đang rung lắc chỉnh trong form sideway uptrend và hồi. Vùng hỗ trợ trong nhịp rung lắc này là 15.5x-17.0x

16 Likes

Bác Ocean manly ơi cho em hỏi mã VLG với ạ!

2 Likes

Cả tháng thứ 6 nào cũng giảm chán quá nên mạnh dạn dự đoán tăng tí cho nó tích cực =))

6 Likes

Cảm ơn nhận định của bác.

2 Likes

Các bác ơi bác Khoai không có nhóm ■■■■ hay hội nhóm gì đâu ạ. Các bác cẩn thận không lại bị các tp xấu lừa nhé. Em thấy bà con cứ vào pic bác Biển nghe nhận định rồi tự quyết định k cần theo hội nhóm gì đâu.

13 Likes

Tên bác là Sayhi mà em nhìn thế nào ra shushi đấy bác, cũng liên quan biển cả nhỉ :wink:

4 Likes

em cảm ơn bác ạ

2 Likes

Thân mời bác thường xuyên ghé pic chơi =]]]]
Để thi thoảng e còn ghé bản ngắm tý phong cảnh :relieved:

11 Likes

Đọc báo buổi sáng các bác ui, tác động đến 1 số ngành nghề ở VN đấy

7 Likes

Chậc! Nay VNI tăng 10 điểm nhé =]]] :crazy_face:

6 Likes

Nay file dữ liệu hàng ngày chưa lấy đc. T thấy mấy bữa nay ko có thêm nhiều cổ phiếu mới nên tạm thời chưa update mới, vẫn dùng file cũ nhe các bác.
Chúc cả nhà phiên giao dịch cuối tuần thành công!

12 Likes

Trung Quốc đúng kiểu “ngư ông đắc lợi” :sweat_smile:

3 Likes