Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Đúng rồi, bán sàn thì hôm sau cứ mất tiếp 7%

1 Likes

TNA và OGC thế nào bác, để hay mai e bán nhỉ? Chân ướt chân ráo vào mà bị quả này căng quá bác🥲

1 Likes

Hnay bác canh mua được hết rồi còn gì.

1 Likes

tham lam khi người khác sợ hãi. múc múc. sàn hok bán. ace bình tỉnh. có lên có xuống . thì có xuống thì sẽ lên.

4 Likes

Bác xem hộ e TTB có phải đang phân phối k.xả trong phiên cuối phiên kéo lên mai xả tiếp k. Tại sao k kéo trong phiên lại toàn kéo ATC mấy hôm nay vậy ak. E thấy lạ quá

1 Likes

Bác phân tích giúp em liệu đầu tư trung hạn FIT ở lúc này với mức giá ngày mai rơi vào khoảng 12X đến <14 thì có khả quan không

1 Likes

Ros, har, jvc cùng thuyền rồi

3 Likes

Nhờ bác @ocean xem hộ em con pfl với ạ, e đu giá sàn ai ngờ nó sàn tiếp

1 Likes

Càng ngày càng thấy xa bờ Bác ơi? Hiu hiu

1 Likes

Nhưng tôi không bán mấy mã lời giờ lỗ ABS mới chán. CDO tôi lời chần chừ k bán tôi phải cắt lỗ hôm qua vậy là vẫn may. Còn ABS lời đậm k bán giờ lõm chút rồi bác. Thấy tin xấu tôi cắt 2 luôn mà k chốt ABS, hôm qua và sáng nay còn lời chiều lõm luôn hihi.

1 Likes

TTB còn đẩy lên 2x là ít. Lãnh đạo đang bán mà.

1 Likes

Bảo đảm là các anh mồi chài dụ dỗ nhà đấu tư chơi tiếp rồi.
Có thể sau khi hốt hết hàng callmargin ngày mai xong là cuộc chơi mới ván lại bắt đầu từ tuần sau.

Ở cái ttckvn này, mỗi năm các anh làm 2-4 đợt call margin làm ván mới.

32 Likes

e cũng nghỉ họ đánh tâm lý lo sọ. Nên đạp để mình nhả hàng rồi đánh giá lên

1 Likes

Bác ơi. JVC giá vốn em 12 ạ. Hiện đang lỗ hơn 15% rồi ạ. Bác cho em xin nhận định về JVC được không ạ? Em cám ơn Bác ạ

1 Likes

Vùng hỗ trợ VPH trong nhịp chỉnh này là 12.5x-14.5x

7 Likes

3 Likes

Thời điểm này tôi chỉ tính toán vùng hỗ trợ tích lũy của cp cho nhịp giảm này thôi nha các bác. Còn target cp sau khi hồi và tăng trở lại đợi thị trường ổn định, tôi phân tích tính toán lại theo diễn biến mới từ vụ THM và vụ Mr. Q ( chắc chắc nhiều cp sẽ có ít nhiều thay đổi và ảnh hưởng giá target ngắn trung dài hạn từ 2 vụ này, nhất là cp bất động sản và cp họ FLC và các cp penny).

Vùng hỗ trợ tích lũy JVC nhịp chỉnh này là 9.2x-10.0x

Vùng hỗ trợ tích lũy KHP nhịp chỉnh giảm này là 14.x-16.x

16 Likes

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy QBS trong nhịp giảm này là 6.5x-7.2x, còn HAR là 10.0x-11.5x

12 Likes

Bác xem giúp em vùng hỗ trợ TNA,thanks

1 Likes

Em hỏi thăm về KHG ạ. Em cảm ơn anh.

1 Likes