Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

ROS thấy dư bán 100 triệu cổ phiếu … thủng 10 chờ rồi :V căng ghê

1 Likes

DLG với FIT có nên cắt lỗ khồng bác O

1 Likes

Nhiều khi muốn chửi đuỵt mẹ Quyết còi quá các cụ ạ. Bố tiền sư thằng mặt quắt tai rơi.

2 Likes

Ấy bác bình tĩnh, do ngta 1 phần nhưng cũng do mình tin ngta mà. An nhiên mọi chuyện rồi sẽ qua thôi ạ. Dù hơi lâu 1 chút ^^

9 Likes

Chào anh, anh nhận định HBC với ạ, em thấy khá cứng mà cũng sàn luôn. Cảm ơn anh nhiều.

2 Likes

Chào bác, HAG do là penny nên cũng ảnh hưởng. Vậy theo bác, có nhúng xuống sâu dưới 13.x theo nhận định trước không? Cảm ơn bác.

1 Likes

E cám ơn bác e cũng ôm jvc :frowning:

1 Likes

Bác có jvc giống giá e

1 Likes

Toang rồi ông giáo ạ, gồng lỗ Hoài sao chịu nổi? Huhu

1 Likes

Em cầm lại LDG hôm qua và nay sau khi chốt giá 27 bác ạ :disappointed_relieved::disappointed_relieved:
DLG nay bắt sàn 1 ít nhưng thấy hơi sớm. Đà này mai sàn tiếp không chừng :frowning:
Chắc đóng app sau tết mở lại quá.

2 Likes

Bác ơi cho em hỏi vung hỗ trợ của LDG ạ. Cam on bác

1 Likes

Bác Ocean đã trả lời ở trên rồi, mai mốt bác muốn hỏi mã nào thì click vào ô kính lúp gần avatar của bác, click chọn “Tìm trong chủ đề này” rồi tìm mã cổ phiếu bác muốn tìm, nếu không có hãy hỏi!

2 Likes

Cố lên các bác! em có 20k DLG giá 9.32 40k HQC giá 9.57! hiện tại em cũng đang đỏ hết tk! nhưng giờ xác định Bán chắc chắn là lỗ nhưng nếu giữ có khi vẫn ổn! Đơn giản vì nó cùng lắm gì bị ảnh hưởng từ vụ bác quyết! chưa hề có thông tin bất lợi nào cả! thậm chí còn có thông tin tốt cho mảng Nhà ở xã hội! cố lên anh em :smiley: đừng lo quá :smiley:

4 Likes

Thế này mà cứ đòi thăng hạng là sao, có mà thăng mẹ nó thiên luôn ý chứ bác nhỉ :rofl:

1 Likes

Bạn còn đỡ áh, tôi còn bắt giá mà ko phải sàn hôm qa của QBS và HQC nè . Huhu

3 Likes

Sợ quá Bác ơi :fearful: ăn 2 cây sàn nữa ko biết sao lun áh

2 Likes

sao a quyết không hợp báo nói j để kiếm ít tin tốt nhỉ cứ im im thế này thì sàn hết tuần sau luôn cũng lên

1 Likes

Mạnh mẽ lên ae

4 Likes

mướt mồ hôi :rofl:

1 Likes

Bác Oceon có thông tin bên lề họ QC bác chia sẽ cho bà kon biết với ạ, Ros bác nhận định sàn tầm mấy phiên nữa ạ, nếu hết sàn ros còn cơ hội hồi lại ko bác :cry:, e cảm ơn Bác ạ, giờ chỉ đọc nhận định và chia sẽ về tt của bác thấy yên tâm chút, chứ mấy ngày này e stress ko làm được gì cả.

9 Likes