Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Tính ra con LDG này em ăn giá 19.x mấy vòng rồi ấy chứ, cứ mua 19.x bán tầm 21.x, xong đi mua cp khác chơi 1 thời gian quay lại vẫn thấy có giá 19.x và làm vòng nữa :laughing:

8 Likes

sáng cắt ogc đúng bẹn rồi các bác, chiều hồi kinh thật

3 Likes

chịu thôi, TK âm hơn 2% rùi. hy vọng từ từ sẽ tốt thôi, vnm hồi rùi đó

3 Likes

Thank Bác!

2 Likes

VNM đúng để cổ đông chờ mỏi mòn :sweat_smile:

6 Likes

Ha ha, chịu, nếu có sờ thì sờ nhanh nhanh đi, mần 1 lèo cho khỏe, chứ lâu lâu làm 1 vụ đau tim lắm

2 Likes

Louis bới HQC có liên quan gì với nhau ko các bác nhỉ?

2 Likes

Tt bị hoảng loạn, kiểu náo loạn thông tin do mỗi nguồn 1 kiểu, rồi bị sợ hãi thành ám ảnh, cái gì liên quan bds, midcap penny bán hết… cuối tuần này thêm tin nữa thì chắc chúng ta toàn ôm cp trà đá mất

5 Likes

Lu ít thâu tóm hqc đó bác

2 Likes

Kệ chứ. Mã nào ra mã đó. Tối qua em bảo bác rồi mà :rofl:

2 Likes

mai mà con thía này nữa, em chit đây, đỏ gi đỏ lèo

3 Likes

Như này ở Mĩ chắc nó kiện cho bằng chết. Như bạc bịp

4 Likes

Chúc mừng các bác còn ogc, tím 1 vùng trời luôn

4 Likes

Ldg hàng ruột của tớ, hấp dẫn vì tớ tham gia đh cđ của dn năm ngoái. Giá 18.x cứ vào thoải mái lấy vị thế

12 Likes

Nay tk của e âm 6% Nav, khiếp hơn cả vụ Rus Uck. Chán quá chắc tắt bảng thôi

4 Likes

em cũng âm hơn 5% NAV. Hi vọng sự việc kết thúc sớm thì đỡ lỗ. TT này đúng là ko nên xem bảng điện. Đau lòng quá. :sob:

4 Likes

Qua em đọc tin nhắn của bác bụng bảo dạ không bán, thế nào sáng ti toe, tay nhanh hơn não bán mất 30%, haha may còn giữ lại ít chứ không giờ ngồi :sob:

4 Likes

Hahaa! ầy! chưa chốt vẫn chỉ là lỗ ảo nhỉ! :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Hự…mới 6%…thôi mà bác! :sweat_smile:
Qua tk còn +…nay gió đảo chiều phát…âm ngay 5% đc! Nhanh như 1 cơn gió bác ơi! :zipper_mouth_face:

8 Likes

Hahahaha, khoe lỗ vui thế mọi người, em cũng đang âm 3.85% NAV, và dự là tuần sau con số âm này sẽ xuống sâu nữa

4 Likes