Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Bác Ocean nhận định kết tuần ogc khả năng vượt 20, hí hí, chắc là chuẩn rồi nè

4 Likes

chắc tui lỗ đỉnh nhất pic, - 30%

5 Likes

Bác Đậu! OGC giá mấy bán ra dc

4 Likes

Qua còn +7% bác ạ, nay đến hàng trụ tk cũng âm… , hồn lạc mất rồi tìm về đi thôi

4 Likes

Bắt đầu ngày mai là 4/6 cp hst Q chui gồm HAI AMD ART KLF không còn giảm nữa ( còn khi nào tăng trở lại thì còn phải chờ tin ĐHCĐ hoặc họp báo thông cáo báo chí…).
Còn 2/4 mã còn lại thì sớm thì phiên mai, muộn hơn thì 2 phiên đầu tuần sau là hết giảm.
Còn cuối tuần các bác tạo lập ttck BCA có bắt bớ gì thêm ai khác tuần sau thì các cp có liên quan sẽ giảm, còn cp hst Q chui sẽ đi ngang sideway…

39 Likes

-10% NAV r:((. 10/1 hồi vừa đc mấy ngày lại đỏ. Hay tại em mệnh hoả nên hợp đỏ?

6 Likes

Nếu là siêu CP thì phi thôi bác…giá bao nhiêu cũng có thể! :crazy_face:
Nhưng nếu cp bt thì tầm 2x bán thôi! Xem nốt ngày mai xem ntn! :zipper_mouth_face:

6 Likes

Tôi k cầm cp họ nhà Chui đi mua pen FID giờ cũng giảm k khác họ nhà Chui, tôi có nên cutloss k ad?

3 Likes

VHG là của bác nào đấy các bác? Giữ được không ạ?

3 Likes

Hôm nay đặt mua lại 20k OGC mà chỉ khốp 10k giá 17.4, còn 10k giá 16.8 không khớp.

20 Likes

Bác lại nói thế, e cũng mệnh hoả đây e -15% rồi :relieved::relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Ngày mai nếu Bác bán nhớ cho hay nha. Thank!

3 Likes

Hôm trước em bán ogc 18.35. Hnay em đặt mua lại 17.6. Mà em rén nên đặt có 5k :frowning:

5 Likes

Bác ơi soi giúp em MCG ngày mai khả năng ngưng đà giảm chưa được không ạ ??

4 Likes

Tự động viên” chưa bán là chưa lỗ” :))

4 Likes

Vậy là có thể OGC là siêu cp thật rồi. Có phân tích nếu OGC là siêu cp thì sẽ chỉnh về 16.x-18.x ( canh mua 16.5-17.5) rồi phi tiếp…không ngờ nó phi trở lại nhanh thiệt.

21 Likes

Cái này chắc chịu…vì mã OGC mình FOMO bác! và kỳ vọng nó là Siêu CP nên sẽ hold á! :crazy_face:

10 Likes

Đúng vậy, chưa bán là chưa lỗ, đôi khi cần tiền xài thì lựa cổ lời bán trước, cổ lỗ chờ hồi bán tiếp. Ha ha ha. Minh đang âm khoảng 2% nè

2 Likes

=)) bác ơi, em còn con OCH. Họ cùng nhau mà con OGC bung nóc, con kia sw hoài. Bác có ý định mua lại OCH k ạ?

6 Likes

điên quá các bác ơi, nãy VPS đơ em ko thể nào vào thoát hàng đc, định bán những mã huề vốn, có lãi mà ko vào đc. có 30p đơ mà sàn hết cả. âm nặng TK r các bác ạ. cay VPS thế

2 Likes