Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Vậy thôi mình giữ để có cảm giác siêu cổ ntn.

3 Likes

Các Bác cho hỏi cổ mà sao gọi là siêu cổ hả các Bác

3 Likes

Hôm nay tín hiệu báo trên 65% các cp Penny bị ảnh hưởng cp họ nhà Q chui ( trong đó có 4 mã họ nhà Q chui) đã tạo đáy rồi đó. Còn khi nào phi trở lại ( hồi và tăng trở lại) thì phải chờ tuần sau mới xác định rỏ xu hướng.

18 Likes

Cùng câu hỏi :slight_smile:

3 Likes

htv hàng ngon giá đẹp. tg 25

2 Likes

image

ùng hỗ trợ trong nịp chỉnh này của MCG là 8.8x-9.5x nên có thể mai MCG giảm chạm tới vùng này sẽ ngưng giảm nữa.

8 Likes

image

Vùng hỗ trợ nhịp rung lắc này OCH là 14.0-15.0x ( có thể OCH không phải là siêu cp như OGC).
Tôi cũng đặt mua 20k OCH, 10k giá 14.8 10k giá 14.4 mà không khớp cp nào hết.

13 Likes

Kvc em vào 12.2, h lạnh người quá :sweat:

4 Likes

gần giống bạn. nghe nói k cho ký quỹ hay margin gì đó. Chờ thời thôi

4 Likes

ngày mai nếu OCH giảm tiếp thì k phải siêu cổ hả Bác

3 Likes

Gọi cho nó oai nó oách vậy đó bác. Siêu cp là cp sẽ tăng gấp 3 gấp 4 gấp5 gấp 8 lần… từ chân sóng tăng. Ví dụ, nếu OGC là siêu cp và bắt đầu sóng tăng giá là 10k thì đỉnh của sóng tăng ( đỉnh cây thông Noen) là 30k, 40k, 50k hoặc 80k…
Năm 2021 xuất hiện nhiều siêu cp rồi đó: DIG CEO API L14 LDG BCG DRH NHA HDG HSG NKG APS TGG VOS BII PTC…

19 Likes

Haha, bác không ới em sang tay luôn cho bác 5k giá 17,35

3 Likes

Yes, có đồng bọn đua nó mới ngầu chị Cáo ạ.

2 Likes

hiện tại em tk đang âm -12%, hôm nay định cutloss hqc và dlg nhưng ko thành công, nên là h cứ để nguyên như thế, tạm thời rời xa bảng điện 2 tháng, đến giữa quý 2 vào xem lại coi như thế nào, chứ ngày nào cũng như thế này thì mệt tim quá. :(((

3 Likes

Mấy ngày nay thấy tín hiệu báo 50% OCH không phải là siêu cp rồi. 50% còn lại chờ tín hiệu 1 thời gian nữa xem nghiêng về bên nào.

18 Likes

HIểu cty như vậy còn gì bằng @@, nhưng đợt này để an toàn nên săn vùng giá 17.3; 18.1; 18.3… Nó chưa có dấu hiệu tạo đáy ^^

3 Likes

Nếu k phải siêu cổ, vậy giá hiện tại bán là vừa hả Bác. Thank

2 Likes

Bác nhận định giúp em DLG và HQC ạ

3 Likes

Không nên rời xa bảng điện tới 2 tháng ( khoảng 2 tuần xem 1 lần được rồi…haha). Lỡ 2 tuần - 1 tháng nữa HQC DLG quay lại giá 10.x-1x.x xong nó giảm trở lại…tới lúc 2 tháng bác mở ra nó còn có 6.x-7.x như bây giờ thì tiếc…hahaha…

23 Likes

vâng, em ko chơi margin nên túm chặt như túm quần bác ạ. ^_6

3 Likes