Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Coi như tiền gửi tiết kiệm đi các các ơi, thi nhau kê lệnh bán thì càng đạp cho giá CP ko ngóc đầu lên được mà bán thì vẫn ko thể bán được. Như vậy có phải tự hại chính mình ko?

3 Likes

pha này nửa thì toi lun rồi. tình hình rất căn. anh em thi nhau bán sàn hok ạ. thu hồi lệnh đi. bán kiểu đó hok ai mua làm cho ck giảm sau thuj. mất tiền tk…

2 Likes

em cam on bac nhieu

1 Likes

cảnh tượng hồi t7 nó cx như này. sau r lại hồi và lên lại, trc t7 có bank mk cầm lúc lãi 50% r mà đạp cho vài phiên nn còn âm ngược 2,3% nên những lúc như này thì ngồi im lặng k động đậy mn ạ:((

2 Likes

thiệt à. xong qua tuần nó kéo trở lại bthuong hết đúng ko

1 Likes

ijc tương lai xanh mướt. Bác cứ yên tâm. Nó tăng không nóng nên nó giảm sẽ chậm. Đừng bán sàn, nếu bán đợi giá xanh. Bán sàn là tự dìm chính mình. haizz.

1 Likes

AE ai ôm hàng anh quyết thì tắt máy đi. bán bán sàn kinh quá.

3 Likes

cứ càng kê lệnh bán thì càng lâu hồi thôi, xác định khi nào lực bán vãn bớt đi thì ms hồi đc, vì lúc đấy MMs ms gom hàng giá rẻ

1 Likes

hôm nay kiểu j chả có vụ bắt đáy lao vào ,các bác yên tâm :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Em cầm lâu rồi bác, thà bỏ xó chứ quyết ko bán tháo con này.

2 Likes

HQC 20 triệu cổ bắt kiểu gì :))) vol thì giảm mạnh luôn :))) trừ cái ra giờ là không ai mua rồi á :))

1 Likes

kéo phải tùy con bác ơi. Như kiểu anh nào đi bơi mà mặc quần thì còn tự tin lên bờ, anh nào đi bơi mà ko mặc quần thì sao dám bước chân lên bờ đây bác :smiley:

1 Likes

mình coi như vậy mà nhỡ cái thằng chung thuyền mình nó ko coi như vậy, rồi cty chứng khoán thì auto bán thu hồi margin thì làm như nào bác :sob:
t ngu dại đi theo đám đệ A7 lên tàu HID, giờ chết ko kịp ngáp đây :sob: :sob: :sob:

1 Likes

bác yên tâm đã lao vào bắt đáy thì 110tr cổ ros cũng bay hết chứ 20tr cổ hqc ăn qua gì

2 Likes

bác bị tụi nó lùa rồi

1 Likes

hiện tại em thấy hng đang bắt đáy

1 Likes

haha! mong thế :smiley:

1 Likes

Thị trường bắt đầu ổn ổn hơn rồi. Danh mục của em đã xuất hiện mã xanh. Hồi này là để canh bán, hạ tỷ trọng. Chúc các bác bình tĩnh, thắng lợi!

2 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy trong nhịp giảm này của KHG là 16.5x-18.5x

6 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích luỹ GEX là 36.x-38.x

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy trong nhịp chỉnh này của MCG là 8.1x-8.8x

6 Likes