Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Tin này ra thì trần liên tục bâc ạ

2 Likes

xem ở đâu đó bác, haha
Đang stress quá, chứng thì đỏ mà nhân viên thì cứ xin nghỉ việc. Thiệt mệt luôn!

3 Likes

xem trên kinh dịch, bác tìm luận quẻ kinh dịch là có, e khoái món này lắm.
Đợt đầu năm có mấy bác xem tứ trụ cho e, còn bảo e dễ phá sản cơ, ai dè dính luôn quả a bán chui

5 Likes

Có cái gì đó lạ lạ…

2 Likes

Sàn mấy hôm rồi bác ơi

3 Likes

Mình đang -20 đây. Vừa bước vào học tập lên tàu DLG, ROS và HAR. Sau khi tin anh QC đi cái ngày nào cũng máu nhuộm đỏ một vùng.

4 Likes

Xem như nào vậy thím ơi , chỉ mình với 🥹

3 Likes

Khả năng ngày mai 1/4 sẽ giải cứu, nhỏ lẻ sợ cái lừa ngày cá tháng 4 sẽ nghi hoặc không dám đu bám theo :laughing: :joy:

5 Likes

ros tui -40% cơ, của bác chưa thấm vào đâu so với tui nè

6 Likes

thím vào mấy trang luận quẻ kinh dịch, rồi chọn loại xem, như tui chọn xem seri tiền, trước khi chọn, tui nghĩ đến vấn đề cần nghĩ, rồi rút 1 tờ tiền ra, rồi điền để xem thui

5 Likes

Các bác cũng k nên hoảng nhé. TT vẫn trụ tốt kể cả sau vụ này thì rõ ràng hướng đến 1 uptrend mạnh. Các bác mất lãi tính toán vào các mã tăng trưởng tốt đón uptrend

8 Likes

Cảm ơn nhiều nè

2 Likes

Bác Ocean cho em xin nhận định về Jvc với, em đặt sàn từ sáng mà kết phiên báo khớp lệnh

2 Likes

Vụ mua 150tr cổ chắc cũng có khả năng đó các bác . Vừa họp nội bộ xong . Giờ tiền của Q thì Yến nắm rồi, giờ sau cuộc họp các thành viên HĐQT nếu ko họp đhcđ thì chỉ có cách hốt 150tr cổ như tin đồn thì may ra cứu được . Sau đó ra thêm thông báo các thứ về project và plan trong tương lai để trấn an cổ đông lần nữa

9 Likes

Đây là kn quý báu mà bác @Spiritvn chia sẽ cho mấy bác chưa biết chơi T0 khi cp âm đỏ nè, lưu lại tập thực hành.

Bổ sung thêm tí xíu là không cần đợi hồi xanh đối với những cp lau sàn như hst QC.

Trong phiên sáng nay thì 3 em KLF HAI AMD đều có dấu hiệu quét sàn chạy 1 mạch về TC sau đó bị đạp ngược, mấy ae nào nhanh tay thì sẽ mua vào giá sàn khi lệnh được quét gần xong (nên canh gần quét xong hãy mua cho chắc vì hôm trước có lệnh quét FLC và ROS nhưng nữa chừng đứt dây nên 1 số ae bắt dao), và khi hồi được 3-4% thì hãy quan sát và đặt lệnh bán, nếu dấu hiệu hồi chững lại thì đừng nên tham mà hãy đặt lệnh bán ngay vì mục tiêu mình là giảm nav.

Lúc sáng ae nào nhanh tay thì có thể ăn đc T0 của KLF 10%, HAI 7%, AMD 5% đồng thời giảm nav xuống 1 ít.

13 Likes

Em cũng đang có ít tng, em ra dần còn giữ 50% chờ xem break tiếp dc ko bác ạ.

4 Likes

Hold đã. Chân sóng thôi mà

7 Likes

con nào vào moi duoc bac C7

3 Likes

Dạ vâng, em vào hơi cao trong lúc thị trường sập sình, nó break 1 đợt nên em ra bớt bảo toàn. Còn lại giữ vì vẫn kì vọng xu hướng dệt may và xuất fob của tng.

3 Likes

Bây giờ mới vào sóng

5 Likes