Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Sang tuần chốt 3x lại ối rồi ôi :rofl:

3 Likes

Vâng. Bác có nhận định gì về dòng tiền sắp tới không ạ? Đợt giảm mạnh đó tk em chỉ giảm nhẹ do mua các mã cơ bản và sideway. Còn lần này vnindex tăng nhưng danh mục lại đỏ lòm do có các mã penny như HAI, HAR ạ.

4 Likes

TT xấu mà em nó tím và theo nhận định của bác Ocean thì kn em nó là siêu cp cao rùi ạ. Nay e cũng định fomo mà vps bị lỗi ko làm gì được. :joy:

2 Likes

Och sẽ chạy theo OGC bác Biển ạ. Nhưng nó đi chậm hơn xíu thôi

4 Likes

Chán. hình như lại có tin mới. các anh áo xanh làm gì làm nhanh để TT còn sớm ổn định

3 Likes

Vừa nghe cùng lúc 2 tin đồn ( chưa xác thực) là:

1. Ông Chủ tịch mới FLC đăng ký mua vào 150 triệu cp FLC ( vừa thỏa thuận vừa khớp lệnh) từ 01/04/2022
  2. Bamboo Airline chuẩn chị niêm yết
    Và sắp niêm yết luôn FLC Home ( FHH)

Các bác thạo tin xem có đúng không nhé rồi xác thực giúp?

36 Likes

nếu tin này mà thật thì mai hết sàn, mà ngày mai là ngày 1/4 là ngày nói điêu đó bác ơi :))), nghe mùi quá :))))

5 Likes

Hôm nay là tin đồn, mai là cá tháng tư ra tin thật… Anh, em có dám tin không nè :rofl:

4 Likes

Bác Ocean xem giùm 2 con hàng PFL và KHB liệu đã bị thủng kháng cự đi về nơi xa chưa. Cám ơn Bác rất nhiêu!

2 Likes

Em thấy qua bâc ra och mà

3 Likes

hihi, e vừa rút quẻ, quẻ bảo mất có thể tìm lại, tài lộc có nhưng phải chờ đợi, có thể là tin tốt sắp đến rồi

3 Likes

Ông Đặng Tất Thắng chủ tịch mới của flc , đăng kí mua 150tr cổ phiếu flc theo phương thức thoả thuận hoặc khớp lệnh từ ngày 1/4 đến ngày 15/4/2022

10 Likes

Tk em thì trên sổ la chưa âm, nhưng 1 em lẻ loi cổ chả bán được. Một em thi chưa về ( trong lúc chưa về emcy đã giảm dần theo ngày) .Còn thực tế em nào cũng đang âm, ko bùn nhìn bao nhiêu % nữa . Hi vọng vậy. Còn hi vọng là còn cơ hội. Hihi

2 Likes

Tin này ae check xem

2 Likes

Đánh chứng hệ tâm linh đúng nghĩa đen nè thím kkk

3 Likes

Tin xác thực chưa bác ơi

2 Likes

E chịu em mới hỏi chắc là nội bộ lan ra r

3 Likes

Nếu đki mua từ ngay mai, ti thể nao cung công bố chứ

2 Likes

Qua theo bác biển va bác đậu, em nao có lãi, bán dc la bán hết. Còn toàn em đang lỗ hoặc chưa về. Hic ma về với tt nay thi cũng nămc chờ thoai. Em vẫn chưa học dc cắt lỗ. Vi cash vẫn còn niềm tin vào mấy em ấy vẫn còn , nên quyết chưa cắt

2 Likes

quẻ của mình đây, mong là quẻ ứng
image

6 Likes