Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Bác Ocean! Nhận xét dùm cổ SGT. Thank

2 Likes

Tin này có ảnh hưởng gì k Bác

3 Likes
5 Likes

Tình hình này thì lại đỏ sàn cả chục phiên tới. Nhà đầu tư lại máu chảy thành sông

2 Likes

Hay quá, cho đi hết 1 lượt đi cho khỏe rồi reset game mới

4 Likes

Các bác cho e hỏi nên tbg Hqc chưa ạ :cry::cry:

2 Likes

Tin này là tốt mà bác, sao lại đỏ 10 phiên. Có chăng nđt hoảng loạn bán tháo, không ai mua mới là tự sát.

3 Likes

Anh C7 ơi! Tng mình vào vùng giá nào là hợp lý ạ?

3 Likes

Tin này lôi nguyên cả bộ máy đầu não của chứng khoán nhà nước ra. Đợt này khả năng thay đổi hàng loạt nhân sự. Lái, F1, F2 sẽ nhẩy hết sang các mã bluechip, ngân hàng và các mã có tính ổn định cao. Nên các mã lướt sóng, mã có tính bơm thổi sẽ lao dốc không phanh thôi.

2 Likes

Tùy mã thôi, ngắn hạn chịu ảnh hưởng tiêu cực xíu chứ sao tới 10 phiên. Những mã cơ bản tốt, không phải bluechip thì vẫn có cơ tăng trong thị trường này.

Hiện tại tâm lý đang rất hoảng loạn, kiểu gì cũng xảy ra tình trạng fomo bán, nhưng đâu biết mấy hôm nay NN nó mua ròng khủng khiếp. Bán ra là làm giàu cho bọn NN.

Phải nhìn xa ra, đây là tin cực tốt cho dài hạn, giấc mơ nâng hạn cũng sẽ từ đây mà có thể xảy ra. Nó thanh lọc bộ máy, add vào những người đủ tầm, từ đó khiến NĐT yên tâm hơn, vững tin ở TT hơn mà tham gia, cũng đánh động tin tức bữa giờ để cơ số những người mới sẽ tham gia TT.

8 Likes

Theo tin này thì xác định xoá app tới cuối tháng 4 mở lại thôi :joy::joy::joy:

3 Likes

Tin ra kỷ luật các lãnh đạo là tin tốt các bác nhé. Sẽ k còn những pha rút phích thần thánh nữa. Này kỉ luật thôi chứ chưa đến mức khai trừ khỏi đảng đâu ạ. Tin tốt.

3 Likes

Về lâu dài thì là tin tốt thôi. Chứ trong ngắn hạn thì dòng đầu cơ, đặc biệt là bđs vs mấy con penny sẽ bị đạp vì tâm lí f0 h yếu lắm mà lại hay cầm nhiều dòng đầu cơ. Cơ mà hôm nay kéo trụ để đạp mấy con đầu cơ nặng vs penny r nên kb mai có giảm sâu nữa k bác ạ

3 Likes

chả ai nghĩ đến hst FLC nữa nhể, tập trung vô tin mới. Hihi mà sao em thấy nó chưa hết ý nhể

2 Likes

Ko hiểu sao có bác lại nghĩ đỏ máu chục phiên được. Tư tưởng bán tháo như vậy là tự mình hại mình thôi. Việc mấy hôm nay ra tin bắt bớ như vậy mà tt ko giảm điểm sâu, dùng bank và blue giữ chỉ số đã cho thấy ý chí của tạo lập và các bác ở trển rồi. Ae nhỏ lẻ đừng đè lên nhau bán tháo nữa. Bình tĩnh rồi đâu sẽ vào đó.

6 Likes

đi đu bia đia với tui k thím, 2/4 ra 1 bộ bao hot

4 Likes

Mình luôn nhắc các bác đừng bh quên cash dự phòng! Tình hình thì thị trươngf chỉ xấu trong ngắn hạn thôi! Lâu rồi đâu lại vào đấy! FLC là sập ko đc!
Ở vn FLC đâu thua tập đoàn nào đâu???
Nếu không phải do mr Q thì giá FLC ít cubgx 3x 4x rồi!
Đầu tư dài hạn theo mình flc vào vẫn ổn!
:smiling_face_with_three_hearts: :partying_face:

14 Likes

Mai cá mập với tây lông gom hàng mỏi tay luôn anh Đậu, tụi nó thích những lúc thế này lắm :grin:

6 Likes

Em vướng flc 23,66 bác ạ, đảo em xa bờ quá luôn. mong sớm chủ tịch mới cho em về bờ sớm

5 Likes

Như vậy chuẩn bị tinh thần Tk tiếp tục âm

2 Likes