Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Kaka… lúc chúng ta mất hết bình tĩnh, sắp ra những quyết định phi lý trí là lúc cơn bĩ cực sắp qua rồi bác. Để tránh có những quyết định sai lầm vào ngày mai thì tốt nhất mai đừng xem bảng điện bác ạ. Làm việc cty, rồi đi ăn đi chơi đi cafe thôi bác. Nghĩ đến số dư tài khoản đang vơi ko làm nó tăng trở lại được, chỉ làm mình tụt mood :grin:
P/S: nói chung t chỉ ức chế với cách làm việc ko dứt khoát của những người có trách nhiệm, khiến nhỏ lẻ chúng ta cứ phập phồng, hồi hộp, và khó ra quyết định đúng, tạo cơ hội cho lái lôi lên đạp xuống… hixxx

9 Likes

Mai test lại 1475 rồi kéo lên là đẹp zai…kkk
Trụ đỡ oằn mình rồi… khả năng mai midcap quay lại sau khi về vùng quá bán ah.

3 Likes

Ăn 02 lần thật chỉ 01 vui chui

3 Likes

Bav chắc cũng sắp niêm yết bác nhỉ

3 Likes

Bác Salander làm ngành nào cho e xin chân kiếm xèng trả nợ đi :sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

qua nay t chán cơ sở nên qua đánh phái sinh. Cũng may kịp đóng hợp đồng, ko để qua đêm.
Ai chơi ps chắc canh phiên sáng long là đẹp nhỉ. T nghĩ mai thị trường mở bát tiếp tục giảm mạnh, và trong phiên sẽ chao lên liệng xuống, cơ hội long/short tốt

2 Likes

Tin này mà bà con coi là tin xấu (mà cũng đoán dc trc 70% từ lúc a Q bị bế đi) rồi mai vác ra bán sàn thì đúng là chỉ như mấy con cá kèo trên hình thôi, xứng đáng để bị xiêng rồi chiên hay nướng tùy đầu bếp :pensive:

19 Likes

Bác ẩn dụ hay quá mà bác làm anh em thèm thế :)))

4 Likes

giờ chỉ mong đẩy nhanh đc tiến độ này và có thời gian biểu cụ thể thì cổ đông FLC với ROS về bờ nhanh

5 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

3 Likes

giờ e cầm tiền về đợi sếp tổng chia bánh flc đủ uy tín là e múc =)))

4 Likes

Mai e vào TNG vẫn kịp đúng k ah? Hôm trc thấy anh báo vào lúc 38,6 mà cháy túi :frowning:

3 Likes

Bác nói đúng quá, chỉ sợ tạo lập muốn giảm là giảm hic

2 Likes

lỗ chưa bán là lỗ ảo mà kkkkk

6 Likes

Món này món gì thế bác? Trông đã thaya thơm, cay giòn rồi… bh e vào SG nhờ các bác chỉ cho mấy chỗ ăn ngon nhé

4 Likes

Giá đỏ vào

4 Likes

Vaang bác ạ

2 Likes

E vẫn tụng câu này suốt, nhưng ảo mãi cũng thành thật bác ạ, chỉ có mắt ko thấy tim mới ko đau thôi

3 Likes

Con này mình thấy nhiều người chốt lãi rồi àk bác

3 Likes

Lẩu cá kèo và cá kèo nướng Bà Huyện Thanh Quan bác ạ.
Haha… nói đi chơi mới thấy đau, đi du lịch còn rén chưa quyết đi thì a Qc tiêu giúp hết tiền luôn :sweat_smile:
cứ phải tận hưởng như nhà bác @Spiritvn mí đc… haha

8 Likes