Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Quả cá kèo mắm me uống tiger của bác làm mình nhớ mấy quán ở Sư Vạn Hạnh, Cao Thắng ngày xưa quá. Gắn bó với Sài Gòn 11 năm.

3 Likes

tha cho bác 1 haha :v e cũng rút bớt tiền khỏi chứng r. đi làm ăn kinh tế sản xuất cho yên tâm, giờ chỉ còn 20% tiền ở trong chứng thôi. đỡ tâm lí

3 Likes

Có anh chị em nào hứng thú dòng P ko nhỉ??? PVS, PVT, PVD có vẻ khá an toàn … Hôm nay tôi múc 1 ít… mai giữ giá ổn thì múc thêm ah.

3 Likes

pvc nhé :innocent:

2 Likes

món này bên Bà Huyện Thanh Quan mới ngon bác :grin:

8 Likes

Khi một tin đồn quá lâu làm tâm lí tt bất ổn nhiều ngày đến khi nó trở thành tin thật thì chẳng ai sợ nữa

9 Likes

công nhận bác nhỉ, em thích ăn cá kèo lắm, h về lại Hanoi cũng có vài quán ăn được nhưng không có nước chấm me như trong SG
SG gắn bó 1 phần tuổi trẻ của em nên lúc nào cũng rất đặc biệt

5 Likes

ôi dồi ôi, mấy con đấy sao an toàn bác? giá dầu đang giảm nha

2 Likes

PVC gắt đấy… .kkk. Nhưng nhịp này mình thích PVS hơn ah :grin: :grin: :grin:

3 Likes

cẩn thận khi giá dầu đang đỏ :thinking:

3 Likes

Giá dầu trên 100k là ngon rồi… tăng giảm ngắn hạn thì ko ảnh hưởng thời tiết nhá bạn.

2 Likes

Ngay cả ở các ttck Tg như Usa, Eu, Nikkei, TQ, Koppi…toàn lái khủng. Nếu không có lái thì các cp như Microsoft, Tesla, Google, Amazon…dù tốt cở nào cũng không có giá trên 1000$/cp đâu.
Quay lại Vn, tôi thấy lái đè đạp cp nhiều hơn là kéo giá cp. Nhiều cp tốt nếu không có lái thì nó sẽ không có giá dưới 10k/cp đâu. Nếu cp không có lái, tôi nghĩ mỗi cp chắc giao dịch cao lắm 100k-500k cp/ phiên và chắc 2-5 tháng mới có 1 phiên tăng trần và thanh khoản toàn ttckvn chắc chưa tới 2000 tỷ/ phiên.

28 Likes

hồi ở SG em cũng hay ăn món này ở BHTQ lắm, có khi đã từng lướt qua nhau ở quán nào đó ko chừng :joy:

4 Likes

Có cái quán trong đường Nguyễn Thị Diệu t thấy ngon hơn

5 Likes

e khuyến nghị v thôi chứ dòng P đang chỉnh k nên múc.
tk e giờ có 10k FLC 20K ros và 3k SGT hết
p/s đừng hỏi e sao nhiều flc ros :frowning: cut được đâu toàn canh múc thêm đấy. xác định ôm 1 năm 2 năm rồi. ros giá tb 6. flc 13.

4 Likes

Mấy con dầu này tăng khá ghê hồi tháng 2 rồi mà h mấy bác còn vào nữa à???

2 Likes

Đỏ mới có giá đẹp mà múc… đợt nó kéo xanh lét thì lại fomo :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Ngày trước sinh viên nghèo nên toàn qua Sư Vạn Hạnh, Cao Thắng thôi. Nhớ mấy món rau muống xào, đậu chiên, cá kèo nướng, cơm chiên ghê haha

4 Likes

Tôi chỉ thích chơi cp sau khi đã thoát nền dc 15,20% rồi chỉnh… kkkk
Tư duy tôi nó vậy đó bạn :grin: :grin: :grin:

2 Likes

quan trọng là giá dầu ổn định ở mức nào nữa bác. Giá dầu kéo phát lên đỉnh rồi lượn xuống như quả đồi thì mấy cty này làm gì có việc bác. Dầu khí đợt rồi cũng ăn theo xu hướng giá hàng hóa thui

2 Likes