Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

haha có thể lướt qua đời nhau lắm chứ :joy:

cũng rành SG quá ha :relieved:

bên q3 cũng nhiều quán rẻ mà ngon lắm bác :grin:

mua đỏ bán xanh nói làm gì, chỉ sợ US đang xả lượng dầu trong kho dầu lại giảm dần chứ chỉnh mua thì bt. Nên nhớ PVC đã tăng nóng r nha, tạo lập ko muốn cho gãy thôi chứ ko có nghĩa sẽ kéo lên tiếp.

4 Likes

chơi kiểu xanh vào trend mới múc chứ j =)) tôi cũng có ông anh thích chơi v. nhưng tôi lại khoái đi bắt cổ trước khi chạy 1 2 tuần cơ haha

3 Likes

mới đi nhậu về xỉn quá các bác ạ, nav của em lại sắp âm rồi :joy: cái tội gan lì biết tin mà không chịu thoát ahuhu

5 Likes

Haha, tại t cũng mê món đó

4 Likes

Tôi cũng 20k ROS, 5k HAR, 40k DLG và mới vào tuần nay vẫn chưa bán cp nào và ngắn hạn cũng chưa có ý định bán mặc dù máu đã chảy thành sông haha

5 Likes

dầu e nghĩ k dưới 100 nếu chiến tranh uk rus còn đâu. với cả giá dầu lên theo lệnh trừng phạt áp vào nga. chiến tranh có thể dừng trừng phạt thì chưa hết ngay được. bố mẽo chưa ăn lòi mồm chắc chưa chịu nhả

4 Likes

bác trùng HAR và LDG với em đó :joy:

4 Likes

Rau Đắng 2, sau covid dẹp tiệm hết rồi.

5 Likes

Bác vào bar giá nhiu vậy? Mai em định vào vùng 9x.

2 Likes

ui con LDG năm ngoái e múc giá 8 đấy haha, thế mà lên ác thật. tiếc là nhảy tàu giá 19 rồi

3 Likes

H ko có đâu bác, cp penny giờ thành siêu cp hết rồi, quán nhậu cũng vậy đó :joy:

5 Likes

thôi đi ngủ các bác ơi, mai e đi múc cái bằng B2 đã haha.

3 Likes

wow em cũng đang lờ mờ nhớ có phải quán cá kèo rau đắng ko, may được bác confirm :joy: hic mà đóng cửa luôn rồi hả bác?
quán ở BHTQ chắc vẫn còn nhỉ, mai em bay vô chắc phải đi ăn cho đỡ nhớ :sweat_smile:

4 Likes

cũng tâm hồn ăn uống lắm đây :laughing:

tụi dầu khí khó chịu lắm bác, khi giá dầu tăng thì mấy con PVD PVS phải tăng mạnh lắm nhưng chỉ có con PVC tăng nóng, nên nếu chỉ coi TA mà đánh mấy con này thì nên cẩn thận, doanh nghiệp thì mấy con này cầm phải dài.

2 Likes

sao ở đâu cũng biết vại :joy:

2 Likes

có con SGT cổ nhà nước múc tí tránh bom nhột nhân k bác haha, e mới làm 3k giá chỉnh đỏ hôm trước

3 Likes

Mình vào tận 11.8 cơ

3 Likes

Putin lái giá dầu mà… Đảm bảo giá dầu sẽ vẫn đậu trên 100k ít nhất là 6 tháng nữa nhé… :grin: :grin: :grin:
Thị trường tìm cơ hội trọng rủi ro thôi… chứ làm gì có cái gọi là chắc chắn dc.

2 Likes

@Oceanfutureman làm tớ run quá. Già rồi nên khả năng lạnh lùng nhìn bảng điện kém hẳn :joy:

2 Likes

BHTQ h còn có 2-3 quán, ăn đều ok, quán nổi tiếng đầu tiên là kế chùa, giờ ko ngon nữa, quán ngay góc ngã tư Nguyễn Thị Diệu cũng ok, mình hay ăn quán Sóc Trăng 2 (đối diện chùa), bếp làm hợp khẩu vị hơn, các món ko liên quan tới cá kèo cũng ngon (quan trọng là bia ướp ko bị hư, uống ngon).

6 Likes