Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Nền cứng HQC hiện tại theo mình là 8.0x
Có thể sẽ nhúng về 7.x một xíu nhưng sẽ hồi lại 8.x nhanh thôi! :relieved:

4 Likes

FLx chắc chiều nay hết sàn. Chúc mừng bác.

3 Likes

sáng giờ mới thấy bác

2 Likes

trần vài phiên mới nhìn thấy bờ, chứ chưa nói là vào bờ nhể. It ra ko lao ra khơi tiếp là được

3 Likes

chuẩn bài :slight_smile: Đáy W rồi

2 Likes

FID chán quá bác Đậu.

2 Likes

e nghĩ phần lớn lượng đang bắt đáy FLC và ROS ko phải lái đâu, toàn nhỏ lẻ FOMO đấy. e là 1 ví dụ điển hỉnh, vừa tbg ROS

6 Likes

Hôm nay tất cả đều có cơ hội cho người mua mới và thoát cp hst Q chui hết. Thật lòng mà nói, với thị trường ckvn hiện tại thì cp hst Q chui là siêu rẻ trên cả 3 sàn rồi đó. Nếu đầu tư trung và dài hạn thì cơ hội x2 x4 lần tk với cp hst Q chui là hoàn toàn có khả năng cao ( sắp tới mà ban lãnh đạo mới ra mắt thì mình bỏ từ Q chui và đổi sang Thắng… hay Dung… hay Yến… gì đó mà nó mỹ miều, kỳ vọng…để đổi vận cho hst này).
Chắc tôi sẽ quay lại cp hst này sau ĐHCĐ xong và ban lãnh đạo mới có khkd rỏ ràng, minh bạch, tiềm năng…Tôi có lòng tin ban lãnh đạo mới hst này là những người đàng hoàng có tâm quyết và có tài. Họ sẽ hợp lực chung tay đưa hst tập đoàn lên tầm cao mới.

31 Likes

điều này chỉ nói lên rằng, bác đã tăm được em nào đó ngon hơn nhiều. Hihi bác cho em xin gợi ý tí, xin hứa tự chịu trách nhiệm trước nút enter của mình ạ. hihi

2 Likes

Đang giải cứu thế giới dở thì phải nghỉ ăn trưa bác ơi :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Nghe ông Thắng mua 150tr cp có khác =))) giải cứu 20tr trong nháy mắt

3 Likes

ăn thía thì thoát thoai

1 Likes

e trước cũng có lòng tin lắm, đợt sập trước tết, e đc tin đúng hôm giải cứu để thoát hàng, mà e tin nhà a Chui còn cơ tăng, nên e vẫn giữ đến giờ k thoát. Mà giờ e - 50% ros rồi, thấy hãi nhà a quá.

2 Likes

Chuyện này cũng còn nhiều khúc mắc. E nghĩ vẫn cứ là chờ đợi. HST a Q này chỉ nên vào tỉ trọng nhỏ hoặc k đánh thì hơn. Khi nào k còn bóng dáng a Q thì vào.

4 Likes

Vậy là tháng tới chắc phải theo tạo lập vào bluechip một ít rồi bác ạ. Penny chắc phải vài tháng nữa mới lại có sóng. Em có chơi một ít chứng chỉ quỹ, đa số các quỹ họ đầu tư vào bluechip, vn30. Đợt vừa rồi giá ccq xuống do dòng tiền rút khỏi nhóm này, quỹ em mua còn âm. Hôm nay mở ra đã chạy lãi 8% rùi ạ. :laughing:.

5 Likes

nhưng mà lúc ăn amd 45%, tỷ lệ nav ít, nhưng lúc lỗ ros 50% thì nav nhiều, tui sợ rồi

2 Likes

Sáng lo cv không bị sếp la! :relieved: :crazy_face:
Cố gắng đi làm! Có cái tập trung… đỡ bị bảng điện tử ám ảnh =]]]
Quay đi quay lại… lại thấy tin vui với tín hiệu tích cực không! :relieved:

5 Likes

Không chắc đâu cụ ơi. Mình quan sát thấy sau lệnh 20k lúc 11:19 thì một loạt lệnh khớp từ vào chục ngàn đến vài trăm ngàn liên tục. Nếu chỉ bắt đáy tbg thì sẽ không nhanh như vậy. 25tr cổ bay trong 10 phút trong khi các lệnh dưới 10k cực ít

4 Likes

Tay to đang bắt đáy ros, flc đấy ạ. như cổ klf sắp tím rồi

3 Likes

MÚC MÚC thôi,Giờ là tạo lập muốn vào VN30, nhưng dòng tiền của TỰ DOANH TỔ CHỨC VÀO HẾT VN30 hết tiền rồi, lấy đâu tiền đánh các dòng khác…mua CTG giá 36.x từ năm ngoái chưa về bờ…vào đấy còn úp sọt mạnh nữa…NEN TÔI VẪN GIỮ VỮNG LẬP TRƯỜNG KHÔNG QUAY LẠI VN30…tiền giờ của nhỏ lẻ,ae quyết định dòng nào tăng, tự doanh hết đạn từ năm ngopái do vào banks rồi, nước ngoài đa phần bán dòng mấy tháng qua…MÚC PENNY thôi

3 Likes