Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Qua có bác nào bảo đỏ sàn 10 phiên, nay chắc yên tâm rồi.

2 Likes

Bác Ocean đã khuyên bác ròii! Phải quyết đoán và dứt khoát thì bác sẽ nhanh chóng lột xác thành siêu cao thủ! Linh cảm tốt! Góc nhìn chuẩn! Mà toàn do dự lỡ nhịp không….
Riêng fid thì theo mình đã có tín hiệu tích cực rồi! Vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này là 6.5-7.5! Lên 8. Sớm thôi bác! :innocent:

4 Likes

bác Biển xem giúp em con REE với ạ. em cảm ơn bác

2 Likes

Vn30 e nghĩ mn nên né, sáng thấy lệnh ps short căng quá, định vào con pow với vhm một tí mà suy nghĩ lại. Quay ra múc hqc với sgt

3 Likes

A thấy Asm.hnay sao ạ.

3 Likes

anh Thắng vào cứu FLC mà không thấy anh Nhân vào cứu HQC gì cả bác à , mong chiều có chuyển biến

3 Likes

Mình mua thêm

3 Likes

bù trừ, rùi hi vọng sau kiếm lại bù vậy

2 Likes

HAG chơi được. Cứ nhắm hôm trước vượt cản 14 fail ta cầm tiếp từ từ vượt 14 - 18.

3 Likes

cái khổ của tôi là vẫn đang được nghỉ vì em covid. Nên chả có việc gì ngoài ngó bảng điện, luyện tinh thần

2 Likes

Một số cp đã có trong tk trước đó ngày 30/03/2022 như: VNM, FIT, SHB, IDI, HNG, SSI FLC và hôm qua 31/03/2022 mua thêm 1 ít HQC thì sáng nay:

1. Vừa bán thoát sàn 20k FLC ( khớp lệnh hơn 30 phút trước).
  2. Mua thêm 20k HQC HNG
  3. Mua mới: CMX VIX CTG KHG JVC DAH TNG
24 Likes

Hôm qua mình nhận định đỏ vì có nhiều luồng tin 50/50. Hôm nay bắt đầu có tín hiệu tích cực hơn.

1. Ghế thay đồng chí Chu mỏ khả năng cao là đồng minh của bác Chính.
  2. Đã có chỉ định cho ttck sau kết luận thanh tra của UBKTTW.
  3. Định hướng tăng khối ngoại đầu tư lấy tỷ trọng ngoại hối thanh toán khoản vay ngân sách đầu tư công.
6 Likes

Hqc mình đã thấy tích cực rồi mà nhỉ! Sáng sàn cơ mà :)))

5 Likes

Cố lên bác! :innocent:

4 Likes

CTG mua vài phiên trước đẹp hơn có dấu hiệu tạo đáy. VIX và TNG điểm mua đang rất đẹp ae nên follow

10 Likes

50/50 nhé, khả năng k phải đáy mà là giải cứu ai muốn thoát đấy

3 Likes

em vừa vào ROS :))), đợi được ăn bánh

2 Likes

em cảm ơn bác

2 Likes

chả biết bao giờ được đi làm, sắp gần năm roài

2 Likes

h bác vào tbg FID lại đi, con này nó hồi lại 8x nhanh lắm, về tới 8x rồi thoát hàng ra là vừa

3 Likes