Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Giờ nhìn lại thấy phong thủy tôi không hợp với cp hst nhà Q chui nên lần nào mua cũng cutloss…hahaha, chứ thật lòng mà nói thì lần này ban lãnh đạo mới lên thay chắc sẽ đổi vận…và có khi ai mua mới cp hst lãnh đạo mới hôm nay với giá siêu rẻ này thì có khả năng nhân 2 nhân 3 nhân 4 lần tk nếu ôm trung dài hạn đấy.
Còn tôi, để 1 thời gian nữa xem có hợp phong thủy lãnh đạo mới không rồi sẽ qua lại xem xét…hahhaha ( nhất là xem có hợp phong thủy với em Yến, em Dung…không? hahahaha…).

27 Likes

Bác biển mãi đỉnh😅

2 Likes

Hng nặng mông lắm

2 Likes

Hqc câu chuyện khác

2 Likes

M chỉ thấy đơn giản là sau hôm bắt a Q, rồi rộ lên tin đồn bắt thêm 1 số người… mà thị trường vẫn ko giảm sâu, dùng bank và blue kéo, tức là ý chí của các bác ở trên ko cho sập rồi. Các bác sẽ phải chứng tỏ việc bắt ng xấu, làm trong sạch bộ máy là tốt cho thị trường chứ bắt với kỷ luật xong thị trường lại sập 10 phiên thì chả hoá ra việc các bác làm là phản tác dụng à? Nên mình vẫn tin là ko sập, hôm qua cũng đã túc tắc nhặt hàng.

6 Likes

Bác Đậu, xem dùm cổ SGT vào giá nào thì ok, thank!

2 Likes

Ko biết có đang sw trò lò xo nén ko . Chờ 1 phát súng là bật lò xo

2 Likes

Dạ, e đợi có tín hiệu e tbg thôi, mua giá tb 13. Thì cũng k đến nỗi đau. Chỉ là hơi đau 🥲

3 Likes

Sgt e tb giá 33 nè bác.

3 Likes

Sgt giá vẫn dưới target trung hạn. Có thể mua cho trung dài hạn bác.
Vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này là 30-32! Canh mua cang thấp càng tốt bác! :kissing_closed_eyes:

5 Likes

Rũ hết hàng từ nhỏ lẻ đã ngta kéo lên để thế chấp nh vay vốn đẩy mạnh đầy tư chứ đâu phải đánh lên để up bô nên con hàng này ngắn hạn ko lên đc

4 Likes

ý e nhỏ lẻ tức là cá nhân, chứ ko phải tổ chức hay lái ấy. như e cũng làm 1 lệnh 50k r nên bay thế chưa nói lên đc gì nhiều đâu. mọi người nên cân nhắc

5 Likes

E nói rùi bác cứ thắt đai an toàn vô, tầm giữa tháng 5 là chạm 1600 nhe =DDD.

6 Likes

Hôm rồi tôi định bán FID 8 mua ASM 22.x rồi chần chừ chiều nó trần 23.x nghĩ sẽ canh bán FID mua nó khi chỉnh rồi tiếc lỗ 1,2 lai giờ nhìn nó chạy hihi. ASM vẫn thấy mạnh lắm.

4 Likes

KKK uh uh vẫn dự tính tháng 4 là tháng bán kết chứng khoán, cp sẽ tạo đỉnh ^^.

Giờ thay đổi chiến lược thay bằng dùng Cửu dương thần công chuyển sang dùng Thái cực quyền ^^

Cẩn thận vẫn theo dõi vụ a QC chỉ dừng ở ck hay mở rộng điều tra toàn diện sang BĐS; còn có Lái to nào bị soi không, có tỉ phú đô la nào bị ngắm không, BĐS có cá to nào bị không, có bị domino BĐS không…
Trước mắt cứ vui 1 tuần rùi tính tiếp… :grinning:

11 Likes

OGC bác k còn giữ à

3 Likes

hst FLC chính thức thoát sàn nha!

3 Likes

T bán asm đợt 19 .

3 Likes

@Daucove709 Bác có tbg LIG ko bác ơi?

2 Likes

Họ FLC thoát sàn giá này đúng dự đoán của tôi. Khuyên các bác lỗ ít thì sút. Nhiều thì đừng vội hành động. VHC lộ rõ là leader với nội tại siêu tốt. Các cp thuỷ sản sẽ vào sóng cuối của nhịp này

14 Likes