Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Tôi hơi tiếc k bắt DQC sàn vì cứ chần chừ FID bạn ạ. PTC cũng muốn mạo hiểm mà FID giảm sâu quá. MBG thì tôi muốn giữ dài kệ lên xg.

3 Likes

bắt dc tí hqc qbs k biết có cái gì không hehe

2 Likes

e cắt -47% rồi, dứt khoát tạm biệt a Còi, e đợi a Tất Thắng

4 Likes

Hst QC phiên hôm nay khả năng cao thanh khoản tầm 150tr cổ thật. Sau giờ nghỉ trưa chưa đến 20 phút đã nhẩy thêm 60-70tr rồi

5 Likes

Đúng là hst anh quyết. sáng giảm gần sàn chiều tăng trần. chơi như tau lượn siêu tốc vậy á

4 Likes

em đang đặt giá tc FLC ạ, ngủ trưa mà mở mắt ra thấy nó màu đỏ, mừng quá, thoát thôi, ko dám chơi lại lần 2 nữa

3 Likes

Giờ có thể tbg dần được bác!

5 Likes

Hôm nay bác nào T0 HAI và KLF thì cũng lãi >10% mỗi em rồi :smiley:

4 Likes

Bác Đậu tbg ROS được ko bác?

3 Likes

Không chờ nó bull một, hai phiên à bạn?

1 Likes

Hôm nay lời hok biết T3 như thế nào đây… Hàng nóng anh quyết sợ quá hok dám vào

1 Likes

Nếu em giữ trung hạn thì ẻm vẫn ngon đúng ko bác

1 Likes

k b ơi, mh nhìn nó phát ngấy luôn rồi, chịu đau 1 lần vậy

2 Likes

https://fireant.page.link/YpWXSjr7PQeNJgdZ6 tin này ra e đọc mất cảm tình quá, sút 80% flc ros rồi. hẹn ngày khác gặp lại

2 Likes

Nếu bác muốn tbg thì tbg đc nha! Nhưng tối đa chỉ tbg 30% cash hiện có thoii! Hiện tai mình đã tbg về 8.4x hôm trước! Và giờ mình chưa có ý định thêm kl hay tbg hàng anh Quýt! Chỉ để đó xem tiếp thoii!

4 Likes

image
image

REE đã vượt đỉnh 2021 thành công và đang form uptrend.

1. Vùng hỗ trợ cứng REE 2022 là 54.x-58.x
  2. Target ngắn trung dài hạn REE 2022 là 60.x-64.x, 74.x-78.x và 90.x-95.x
9 Likes

Cảm ơn bác. Sáng nay nhìn tt mà phát buồn bác ạ

2 Likes

ASM ngoài hưởng lợi từ IDI còn là 1 cp tiềm năng về bất động sản, năng lượng ở khu vực ĐBSCL…nên nếu IDI khả năng cao lên 4x.x thì ASM cũng tiệm cận 40 đấy.

13 Likes

Nhờ các bác xem giúp em HAX với ạ!

2 Likes

OGC mới bắt đáy hôm qua. Đặt mua 20k, 10k giá 17.4, 10k giá 16.8…cuối cùng chỉ khớp 10k giá 17.4 thôi.

12 Likes