Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Tôi ít trung bình lắm, mã này chắc tôi không tb đâu, tôi lúc mua nó hào hứng chờ vượt 10 nhưng giờ k muốn giữ chờ về 8 bán chuyển mua mid thôi. Tôi hôm rồi k bán 8 để canh DQC nó chạy mất tiêu, canh bán FID nếu DQC giảm tôi mạo hiểm, giờ tôi sẽ bỏ pen dần dù biết nâng hạng thì pen phải thay đổi.

2 Likes

Sáng có ai cầm HQC thực hành ko vậy, nếu có thì chúc mừng gỡ dc 1 ít nhe. E chốt số đẹp chứ ko cần chờ tím, e ăn trước nha. Combo cũ, trị giá 32 ngàn.

14 Likes

Ảo vãi các bác nhỉ? AMD tím mới lạ chứ?

2 Likes

khả năng cái nâng lên để ra hàng nhỏ lẻ ôm vào hok biết hàng về có cái nịt hok nửa ae hạn chế MR. QUYẾT RÒM CHUI

2 Likes

chủ tịch mới lên cái tím ngay

2 Likes

Chị ôm hng. vhc vẫn chạy kìa em

3 Likes

Tụi báo chí chim lợn đó. Website chưa kịp chỉnh.
Mặc dù tôi không có duyên không hợp phong thủy với cp hst nhà Q chui, nhưng công tâm mà nói nếu ban lãnh đạo mới lên thay và luôn chân tình, thật lòng, rỏ ràng minh bạch với nhà đầu tư và cổ đông thì cp hst FLC với ban lãnh đạo mới sẽ vươn lên tầm cao mới đấy. Ai có lòng tin thì có thể nói đây là cơ hội để mua giá siêu rẻ cp hst FLC đấy.

26 Likes

Vic tuần tới pht có nên mua vào k các bác

2 Likes

E cũng dự báo sóng thủy sản vẫn còn mà. Nhưng e chọn sang dệt may chân sóng

8 Likes

Ldg, ae nào mút giá 18.x ăn đậm nhed

21 Likes

mất lòng tin rồi bác ạ, em chết 2 lần với ros,flc…chắc em chừa thôi…mà đấy là chắc…chứ tương lai chưa chắc bác ạ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Ogc lên 20 xong quay đầu là sao bác Ocean?

2 Likes

image
image

HAX đang rung lắc chỉnh trong form sideway uptrend. Thủng 33 sẽ vào form sideway down.
HAX có kế hoạch PHT tăng vốn trong năm 2022.

1. Vùng hỗ trợ cứng HAX 2022 là 22.x-24.x
  2. Target ngắn trung dài hạn HAX 2022 là 26.x-28.x, 32.x-34.x và 40.x-44.x
12 Likes

hôm nay cảm ơn bác Ocean nhiều nha, nhờ bác cm vừa vào 20k mà em ko ra hàng HQC, ko thôi lại lỗ cắm đầu rồi. Chân thành cảm ơn Bác!

4 Likes

sáng có bác nào bắt dòng chứng shs, ssi, vix, vnd không ạ, gần hết giờ bật mạnh thế. em bắt thêm shs hôm qua giá vẫn cao, nay vào thì đẹp hơn

2 Likes

Nghiện bia thiệt rồi. Sáng trưa chiều tối nữa đêm tờ mờ sáng…mỗi lần bác @Spiritvn 4-6 lon ( 1 lon chụp khoe thôi).

12 Likes

bác đánh giá dlg khi nào chạy bác nhỉ? em mua giá 7,6 không biết khi nào mới có ăn?

2 Likes

target ldg tiếp theo bao nhiêu vây anh

2 Likes

Nó có cản quanh đỉnh cũ nhưng dài hạn target 3x khả thi

10 Likes

image

Sóng này (+ tin PHT) thì VIC khả năng hồi lên trên 85-90 là rất cao.

10 Likes