Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Hi vọng nó có kế hoạch ổn định để ôm lâu dài

3 Likes

con này ít ra tin. nhưng từ năm ngoái cứ ra tin là thấy chạy. hy vọng tuần sau chạy.

4 Likes

Tuần vừa r e lỗ những cũng có nhiều cảm xúc sướng mà chứng mang lại, e chia sẻ vui:

1. Vui nhất VNM về bờ, lại gáy quý 2 sẽ tăng 60% nhé hehe
  2. Bắt đáy LDG túc tắc từ 30/3, moi ngày 1 tí. Hn về tím quá vui
  3. Trưa nay, 11h29 liều bắt đáy ROS, vừa bắt xong thì hết phiên sáng. Chiều lướt T0 gỡ đc mấy %
    Tuần r các bác có cảm xúc sướng gì với chứng ko :))
15 Likes

Hahah! yên tâm bác! Gì chứ đầu tuần sẽ có ảnh đẹp! :crazy_face:

5 Likes

sút dc tí flc tb giá. bắt dc tí hqc bác ạ :frowning:

4 Likes

DLG mấy hôm nay có mua bán thoả thuận. mình nghĩ sắp có game

8 Likes

Hqc ngon. FLC có làm đc tí T0 ko bác, hay “quyết tất thắng” :slight_smile:

4 Likes

Ra tin rồi, tuần sau tím?

2 Likes

Chậc…Tuần này không hiểu kiểu gì! mà danh mục lại dài ra! :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

1. HQC 5k +18.6%
  2. DLG 7k -1.2%
  3. POW 14k -4.5%
  4. HAI 8k -11.5%
  5. GEX 5k +3,4%
  6. ROS 15k -18%
  7. LIG 5k -3.3%
  8. QBS 10k 0%
  9. KHP 5k -2.9%
  10. IDI 5k -1.6%
  11. OGC 5k +4.2%
  12. TSC 5k -1.4%
    Tổng Cash +CP hiện tại là 1.78 tỷ! Danh mục đang -2%. Tỷ lệ cash :CP là 30:70! :zipper_mouth_face:
    Chúc mọi người cuối tuần…vui vẻ nhé! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
36 Likes

Có chứ, 11:30 e thấy mút lệnh, chiều e làm tí fl xong bán ở 10.8. Đảo được 80% cổ r. Dự T3 về nếu xanh e sút nốt 80% đó đi chỉ giữ lại ít coi mệnh sao thôi :rofl:
Tuần sau hqc nhúng đỏ bác múc tí k, e định canh nhập kho thêm nếu cuối tuần nay tin tức tốt mà t2 hqc có giá đó là tới công chiện với e

7 Likes

Bác Ocean nhận định con TNA giúp em.

3 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile:
Thôi! e nghĩ bác cứ tùy duyên! Hihih! hợp với mình mới là cp tốt bác! :stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

khi nào bác Đậu sút DLG vs POW thì nhắn e vs nhé :rofl: đang cùng tàu 2 con này với bác.
P/s: em f0 mới vào pic mong mọi người chỉ giáo :star_struck:

2 Likes

Ok nhé! gì chứ DLG với POW cũng nằm im trong DM hơi lâu rồi á! :rofl: :rofl:

7 Likes

Quả này tháng 4 lên 3x thật rồi bác ạ :scream:

5 Likes

Bác @Daucove709 cầm Gex có kế hoạch oánh con này thế nào bác ơi, em cũng đang cầm nè, giá 36.8 câm từ trước tết mà mấy lần lên 42 ko bán tiếc quá giờ đang tích luỹ quá bác ạ

3 Likes

Tất nhiên là mua thấp bán cao rồi bác! :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Đùa chứ con này đang form SW! nếu lên được 42.x mình sẽ chốt dần nhé! :grin:

6 Likes

Tôi ngẫm lại rồi, tôi k vay nên tôi cứ để FID bao giờ có 15 mới bán, tôi k giỏi nên không nhìn xung quanh nữa bác ạ. Bỏ đó làm việc khác bao giờ có giá đó bán không thì bỏ đấy năm nào k có giá đó thì kệ.

5 Likes

Pow nặng mông quá, e nhìn nó phát chán luôn :grin:

4 Likes

Theo thời gian mỗi nhà đầu tư sẽ tự hình thành cách đầu tư phù hợp cho bản thân! Hihi! chúc bác nhiều may mắn! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes