Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

nó đang có cản 43 nên nọ em tiếc quá ko bán 42.x, kiên trì chắc cũng lên đc 47 nhưng cầm lâu lắm bác nhỉ.

1 Likes

Cảm ơn bác. Không hiểu sao tôi lại có niềm tin vào nó, tôi dã mua nó, đã chán nó, đã tự trách Sao k muaxDLG hay QBS giá lúc đó thấp hơn nó, QBS có lợi thế hơn. Giờ ngẫm lại tôi lại giữ vì lúc đầu mua đã đặt kỳ vọng vào nó ahihi.
Ngẫm lại chạy quanh chả lợi gì, nhiều mã tôi mua đúng nhưng cứ nhớn nhác nhìn xung quanh mà giờ nhìn toàn siêu phẩm từ DGC38, DIG10.8, KDM 10.1,… Giờ thử đặt niềm tin vào nó xem, k đc ăn thì là cái số bác ạ hihi

4 Likes

Scic đăng kí mua thêm 200.000 theo khớp lệnh từ 01 dên 29/04 vnm nhà em đấy Bác, hy vọng giá sẽ tăng để lễ mình có chút tiền lễ hehe.

4 Likes

Có tin j đâu bác

2 Likes

có đấy nhé

3 Likes

anh em nào cầm cổ hệ flc ngày 1/4 này mà giao dịch khả năng lại bị nhốt rồi. nội bộ flc đang đấu đá phe phái có vẻ rất căng thẳng đây.
mà có thể k chỉ ở phe phái trong flc mà còn … ở sau nên rất khó đoán.
thôi thì thời gian sẽ trả lời vậy.
chia buồn cùng các anh em có cổ flc trong ngày hnay cũng như bản thân e :frowning:

11 Likes

đốt phong long tí DLG nào bác :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

đây nhé. đấu đá phe phái ác thật

4 Likes

Thế ko xúc thế thì bao h mới hết sàn đc bác nhỉ

2 Likes

đợt này DLG kín tiếng thật không biết có game gì không

3 Likes

Vừa mới thoát sàn tý lại xuất hiện thông tin đè giá rồi

2 Likes

nói chung là khó đoán. thôi kệ thôi, nay cũng lỡ lướt T0 rồi

2 Likes

Vâng h kệ thôi bác nhỉ :))

2 Likes

chứ biết nói làm sao hic :frowning: khók

2 Likes

Đấu đá thâu tóm công ty .chắc đội lái anh quyết múc

2 Likes

Xoá rồi bác ơi em vào đọc ko thây

2 Likes

Còn tôi nè Bác, do hôm nay đi công tác, chỉ lướt xem bảng điện tử thôi, mà của tôi là nhỏ lẻ trong nhóm nhỏ lẻ, rất min á! Hi hi hi

2 Likes

Về flc, tất cả chức danh chủ chốt muốn mua hay bán cp phải đk trước theo luật. Ko có vb thì tin toàn đồn nhảm. Dù sao nay phiên đánh thoát hàng cho nhỏ lẻ đỡ thiệt hại tôi đánh giá cao. Nhưng chia bánh chưa xomg mà các bác vào cướp tôi thấy không an toàn

31 Likes

Nay các bác ra hết hàng FLC chắc có mình em còn giữ :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

3 Likes

e out 80% r. còn 1 ít tbg nay khơp dc tí t0 mốt về bán trả các anh lái hết, 1-3 tháng nữa ổn ổn e mới mua lại. chia bánh xong r mua v

4 Likes